ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 10, 2018, 12:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวเลือกไหนได้รับการโหวตมากที่สุด ตัวละครก็จะดำเนินไปในรูปแบบนั้น ระยะเวลา 3 วัน

ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย
95 (62.1%)
 พี่โต๊ะ ให้ภาไปเล่นหนังเรทR
58 (37.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 153

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 13, 2018, 01:08:58 หลังเที่ยง

pekopon66

นิยาย Interactive คือนิยายที่จะให้นักอ่านทุกท่านเป็นผู้เลือกเส้นทางชีวิตของตัวละคร โดยทำการโหวตจากตัวเลือกที่ทางนักเขียนมอบให้ ตัวเลือกไหนได้รับการโหวตมากที่สุด ตัวละครก็จะดำเนินไปในรูปแบบนั้น

EDIT ข้อความที่ซ่อนอยู่คือรูปภาพที่หามาจากในเน็ต เอาไว้เสริมจินตนาการผู้อ่าน ไม่ได้มีข้อความซ่อนเพิ่มเติม ดังนั้นไม่จำเป็นที่จะต้องเม้นเพื่ออ่านนะครับ

......................................................................

เช้าวันหนึ่งผมลืมตาตื่นขึ้นมาอย่างสะลึมสะลือ อากาศวันนี้เย็นกำลังดีจนไม่อยากลุกจากที่นอน ผมพลิกตัวตะแคงข้างไปก็พบกับนางฟ้าคนหนึ่งนอนหลับตาพริ้มอยู่ข้างผม ผิวของเธอขาวราวกับหยวกกล้วย ผมสีบรอนซ์แดงยาวปกคลุมใบหน้า แต่มันก็ไม่สามารถบังความสวยราวกับนางฟ้าของเธอได้ ทุกวันนี้ผมยังไม่มั่นใจว่าตัวเองอยู่ในโลกแห่งความจริงหรือโลกแห่งความฝัน เมื่อผมได้แต่งงานกับ "ภา" สาวสวยทรงสะบึม อดีตพริตตี้ชื่อดังคนนึงของวงการ ด้วยรอยยิ้มที่มีสเน่ห์ และหน้าอกที่ขาวใหญ่ขนาด 36 เอวที่คอดได้รูป ทำให้เธอเป็นนางในฝันของชายหนุ่มนับแสน

ภากลับเลือกผม ชายผู้ไม่ได้ร่ำรวยอะไรมากนัก หน้าตาปานกลาง ทุกคนต่างบอกว่าผมไม่สมควรกับเธอ แต่ภรรยาของผมพูดเสมอว่าอย่าไปสนใจคำของคนอื่น แค่เรามีกันและกันก็พอแล้ว ผมดีใจนะ แต่ผมเองก็รู้ตัวว่าผมยังดูแลภาไม่ดีพอ การที่เธอตัดสินใจแต่งงานและย้ายมาอยู่ต่างจังหวัดกับผม ทำให้กระแสในตัวเธอลดลง งานรีวิวหรืองานพริตตี้ก็หดหาย ผู้หญิงคนนึงจะสวยได้จะมีความสุขได้ บางทีมันก็ต้องใช้เงิน ผมเข้าใจในข้อนี้ดี ผมจึงทำงานหามรุ่งหามค่ำเพื่อเอาเงินมาช่วยเหลือเธอ ตอบแทนที่เธอเป็นแม่บ้านแม่ศรีเรือนที่ดี ทั้งที่บ้านผมมีขนาดใหญ่ เนื่องจากได้รับมรดกมาจากผู้ใหญ่ ภาก็ไม่บ่นซักคำ

ผมลุกขึ้นมาอาบน้ำแต่งตัวพลางมองไปท้ายบ้านที่เป็นสวนกล้วยขนาดเกือบสองไร่ อันนี้ก็ต้องขอบคุณคุณพ่อคุณแม่ผมอีกที่ยกให้ แต่ผมไม่มีเวลาดูแลจนตอนนี้หญ้าขึ้นรกไปหมด ผมคิดทบทวนซ้ำแล้วซ้ำเล่าก็ยังไม่รู้ว่าจะหารายได้เสริมจากทางไหนดี แนวคิดแรกคือบูรณะสวนกล้วย ถึงแม้จะไม่ได้เงินในทันที แต่ก็เป็นการวางรากฐานระยะยาว

ลุงใหญ่ ชายผิวแดงรูปร่างใหญ่โตแต่มีพุง อายุราวๆ 50 เพื่อนบ้านของผม แกเองก็อาสามาดูแลสวนให้แถมขอค่าแรงไม่แพง ผมเองก็สนใจจะจ้างแกอยู่ เห็นวันๆแกเดินนุ่งโสร่งไม่ใส่เสื้อไปซื้อเหล้าดูดบุหรี่วนไปมาอย่างงั้น ถ้าให้งานแกก็น่าจะมีประโยชน์ต่อตัวแกและตัวผมได้เป็นอย่างดี เสียอยู่อย่างเดียวแกชอบมองภรรยาของผมเสียเหลือเกิน

ตอนที่เธอเป็นพริตตี้ในงานรถยนตร์ คนจ้องเป็นร้อยผมกลับไม่รู้สึกอะไร แต่เวลาที่ลุงแกมองผมกลับรู้สึกแปลกๆ ค่อนไปทางสยิว แกจ้องภาที่เป็นสาวอายุต่างกันเกือบครึ่งอย่างกับจะกลืนกินไปทั้งตัว ภาเองก็รู้สึกผมสังเกตุเห็น แต่ด้วยประสบการณ์การรับมือผู้ชาย บวกกับเธอคงเกรงใจไม่อยากมีปัญหา ภาจึงเงียบไม่พูดอะไร ปล่อยให้แกมองอยู่อย่างงั้น

อีกอย่างคือสงสารแก เมียของแกประสบอุบัติเหตุตายไปเกือบสามปีแล้ว นี้ก็เป็นอีกหนึ่งสาเหตุที่ทำให้แกติดเหล้า แกบอกจะได้ลืมเมียแก แต่ผมเห็นว่ายิ่งกินแกก็ยิ่งคิดถึงเมีย วันนั้นผมนั่งดื่มเป็นเพื่อนแก แกก็ดื่มไปเล่าเรื่องเมียไปเกือบสามชั่วโมง ตอนที่แกเล่าน้ำตาก็ไหลออกมา ผมเห็นแล้วเวทนาใจทำได้แต่ปลอบและคุยเป็นเพื่อนแก ส่วนภาก็เป็นภรรยาที่ดีคอยไปทำอาหารมาให้พวกผมกิน

มีอยู่ช่วงนึงผมขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ในขณะที่ทำธุระอยู่ผมก็ได้ยินเสียงภาร้องว้ายขึ้นมา! ผมจึงรีบออกไปดูก็พบว่า ลุงใหญ่แกกอดภาจากด้านหลัง แขนขนาดใหญ่ของแกโอบอยู่ใต้ราวนม จนเนินขาวนวลของภาล้นทะลักออกมาจากเสื้อคอกว้างสีดำของเธอ ผมจะเข้าไปจับแยกแต่ภาส่ายหัวห้ามเอาไว้ พอลองฟังดีๆก็ได้ยินแกพูดว่า

"เมียจ๋าาา ผัวคิดถึงเมียเหลือเกินน"

แกพูดวนไปวนมาอยู่อย่างนั้น ผมถอนหายใจ พอจะเข้าใจสถานการณ์ที่อยู่ตรงหน้า แต่ไอ้นั้นของผมมันกลับไม่เข้าใจสถานการณ์ที่น่าเศร้านี้ เพราะมันกลับแข็งโด่ ก็จะให้ทำไงได้ละครับ ภาพที่อยู่ตรงหน้ามันชวนจินตนาการเสียเหลือเกิน พริตตี้สาวขาวอึ๋มถูกชาวนาผิวคล้ำกอดรัด เห้อ ผมสารภาพเลยว่าแอบไปช่วยตัวเองอยู่หลายรอบ ขอโทษด้วยนะภา

ส่วนวิธีหาเงินอีกทางก็คือให้ภาทำงาน ไม่นานมานี้ผมได้พูดคุยกับ พี่โต๊ะ แกเป็นผู้กำกับหนังใต้ดิน แกบอกว่าช่วงนี้ญี่ปุ่นมันเริ่มเบื่อหนังประเทศมันเองแล้ว มันก็อยากดูชาติอื่นๆบ้าง พี่โต๊ะแกรู้จักกับพวกมาเฟียในประเทศนั้น แกเลยจะหาช่องทางส่งหนังไปขาย โดยจะเป็นหนังแนวอิโรติคเรท R นางเอกไม่ได้ถูกสอดใส่จริง แค่ทำท่าทางร่วมเพศเฉยๆ พี่โต๊ะแกสนใจให้ภาไปเล่น เพราะถ้าเป็นภา หนังต้องทำเงินได้มากแน่นอน

"โอ้ยพี่ แฟนผมเขาไม่โชว์นมหรอก"
     "ไอ้โง่เอ้ย สวยๆอย่างเมียเอ็งไม่ต้องแก้คนก็ซื้อ แค่ถอดเสื้อ เอาสติ๊กเกอร์ปิดจุกเอาไว้ หันหลังบ้าง เห็นเนื้อด้านข้างบ้างแค่นั้นคนดูก็น้ำแตกแล้ว"
     "มันจะดีเหรอวะพี่"
     "ดีสิเว้ย ดูรูปเมียแกใส่ชุดว่ายน้ำสิ แค่นี้คนยังตามเป็นแสน ถ้าแก้ผ้าเล่นหนังนะ คนซื้อเป็นล้าน ทั้งฉันทั้งภารวมถึงแก รวยเละ"

ถ้าเป็นอย่างที่แกพูด มันก็น่าสนใจ แถมเงินที่ได้จากการเล่นเรื่องนึงก็พอที่จะดูแลตัวของภาแบบสบายๆไปเป็นปี ปัญหาก็มาอยู่ตรงผมนี่ละครับ ว่าไม่รู้จะเลือกอะไรดี...

1.ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย
2.พี่โต๊ะ ให้ภาไปเล่นหนังเรทR

วิธีการโหวตคือให้ทุกคนคอมเม้นท์ตัวเลข และตามด้วยเหตุหรือความคิดเห็นนะครับเช่น "1 เพราะอยากให้ภาเป็นเจ้าของสวนกล้วยบลาๆๆ" แต่ถ้าเม้นท์แค่ว่า 1 ครับ 2 ครับ ผมจะไม่นับว่าเป็นคะแนนโหวตนะครับ ถ้าเข้าใจกติกาก็เริ่มโหวตได้เลย ครั้งแรกผมให้เวลาโหวต 3 วัน ปิดโหวตเมื่อไหร่ตอนต่อไปมาทันที มาลองเล่นกันดูนะครับ
..

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

areja

เอ๊าเอาเล่นด้วยช่วยเลือก 1. แว่นว่า หาเรื่องแกล้งลุงใหญ่ให้แกมาจัดท่าภาก่อน เอ่ย จัดสวนก่อน ชิมลางความกล้า แล้วค่อยรับปากให้ภา
ไปเป็นนางเอกหนัง R เพิ่มกำหนัดในการอยากลอง และ ได้บทเสียวเสี่ยงๆ โดยคนออกความคิด แอบซุ่มดูแล้วไปแกล้ง จับได้ตอนกลางคืน

แค่นี้ก่อนเผื่อไรต์มีทางมีพล๊อตอะไรไว้แล้ว การเสนอแว่นแค่จุดพัก ถ้าพอยัดได้ก็ใส่แต่ทำให้แนวทางเดิมผิดเพี้ยนไปก็เลื่อนผ่านนะจ๊ะ..
ขอบคุณสำหรับผลงานคร้า คุณ pekopon66 อ๋อ แว่นตั้ง โหวตไว้ให้และ กำหนด 3 วัน จะสรุปตามที่ไรต์แจ้งไว้นะคะ..

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

guzzpai

โหวต 1 ครับ เป็นเจ้าของกิจการไปเลย น่าจะมีซีนเจ้านายลูกน้อง น่าจะเหมาะกับภานะฮะ

kob_wj

1 คับ แนวคนแก่กับเด็กสาว น่าจะชืนชอบ

peddo

โหวตสองครับ น่าสนใจดี น่าจะมรฉากสนุกด้วย ส่วนลุงน่ะ ผมว่าอย่สงไรก็ไม่พ้นแน่ เดี๋ยว​แก​ก็​แกล้ง​เมาปล้ำเอาอีก ขอบคุณ​ครับ​

rung20057

1 ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย  น่าจะดีกว่าเพราะใกล้ตังมีลุ้นดี แนวสาวน้อยกับตาเฒ่า

Phoowadol

โหวต2ครับ น่าจะมีอะไรๆ ที่หลากหลาย กว่าลุงข้างบ้านแน่ๆ ถ่ายอาร์แต่พลาดโดนเสียบสด
เพราะอารมณ์มันพาไป ผัวเองก็ลุ้นตาม มีให้เห็นหลายคู่หลายฉากด้วย

กำพล

อยากเห็นลุงใหญ่จะใหญ่สมชื่อไหม น้องภาจะติดใจหรือเปล่า

huangdi

2 ครับ

น่าจะมีอะไรหลากหลายกว่า แล้วให้ข้างบ้านมีโอกาสมาแสดงด้วย

array

กด 1 ครับลุงใหญ่จัดการสวนกล้วย

akennya

2 ครับ แต่ต้องมีตัวช่วยและการโน้มน้าวใจที่ดีสุด ๆ เลยนะ

pamaaeng

ไม่ว่าเลือกแบบไหน
ก็ชวนให้เสียว เหมือนกัน

แต่ .. เลือก 1 ดีกว่า มันได้ลุ้นๆ หน่อย
รับจ๊อบถ่ายหนัง มันก็พอรู้ๆ กันอยู่ ว่า เมียโดนแน่
แต่กับลุงกล้วยใหญ่ มีอะไรให้ลุ้น มากกว่า

HatHU

2 ครับ บทออกมาแล้วมันต้องเสียวแน่นอน
ติดตามเรื่องใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่ https://fictionlog.co/u/HatHU และ http://www.tunwalai.com/profile/4133106/hathu?page=1 นะครับ

Pongsathorn Weerahong

2 ครับ เล่นหนัง มีเรื่องราวมีฉากเสียวให้ลุ้นตลอดครับ

h_man

โหวด 2 ครับ ชอบแนวนี้ มีลุ้นดี
ท่านผู้ประพันธ์ หากไม่เป็นการรบกวนเกินไป กรุณาลงเรื่อง โชคชะตากามารมณ์ ให้จบสมบูรณ์ในส่วนที่ขาดหายในแต่ละตอนด้วยนะครับ
เรื่องนี้แต่งได้ดีมากเลยครับ