ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus]Okumiya-san wa Otearai ni Iru ความลับของสาวออฟฟิศ [แปลไทย By HypN♥s]**

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 11, 2018, 01:51:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

คนบางคนก็เก็บกดเนาะ ต่อหน้าคนอื่นทำมาดเข้ม พอลับหลังกลับไปปลดปล่อยซะงั้น ไอ้หนุ่มนี่มาเข้าทางปืนพอดี โดนงาบแน่ ๆ 555

enozerzz .

อยากเป็นคนช่วยคลายเครียดให้จริงๆ

ไม่เคยเมนท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

test Vfds

โดนแน่เลย

ไม่เคยเมนท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

lamanno9

ช่างโชคดีของไอ้หนุ่มคนนี้เลยที่บังเอิญเข้ามาถูกที่ถูกจังหวะพอดิบพอดี เลยได้เสียวกันเลยทีนี้

CoolNook Thangsakul

พัดลม

ไม่ใช้ว่าผู้ชายรู้ แต่ว่า ผู้ชายมันอยากเลยมาชวนไปตลอดช่วงเวลาพัก

่สวนผู้หญิงก็ไม่มีการปฏิเสธเลยนะ อยากพอๆกัน

แล้วไม่คิดจะไปต่อกันหลังเลิกงานบ้างรึไงน๊า  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

pitsanume

ขอบคุณครับ แอบเข้าไปแจ่ไม่ล็อคประตู ก็เสร็จสิครับ มันเรื่องที่น่าตื่นเต้นมาก ๆ ครับ

wunman

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มีนาคม 12, 2018, 03:15:29 หลังเที่ยง
ไม่ใช้ว่าผู้ชายรู้ แต่ว่า ผู้ชายมันอยากเลยมาชวนไปตลอดช่วงเวลาพัก

่สวนผู้หญิงก็ไม่มีการปฏิเสธเลยนะ อยากพอๆกัน

แล้วไม่คิดจะไปต่อกันหลังเลิกงานบ้างรึไงน๊า  ::DookDig::
อยู่ในที่ทำงานเหมือนกับลักเขากิน อร่อยกว่า  ::Grimace::

karnkarn

ตอบครับ พระเอกก็จัดการโอคุมิยะตามสูตร ไปไหนก็จัดกันทุกที่
ดีนะเปิดมาไม่เจอผู้ชายสไลด์หนอนอยู่  ::Grimace::

kajohnsak

::Glad:: ภาพ ลายเส้น สวยดีครับ

อยากมีประสบการณ์เสียวแบบนี้

Zeratul

เมื่อมีคนเห็น ก็ต้องเปลี่ยนคนนั้นเป็นพวกเดียวกัน จะได้มีคนรู้กันแค่ 2 คน

top314007

เห็นต้องอธิบายเลย ของมันแน่อยู๋แล้วอึ๊บถามมาได้ 5555  ::Bloody::
แต่ว่าที่ทำงานผมไม่มีแบบนี้บ่าง 5555  ::Angry::