ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus]Okumiya-san wa Otearai ni Iru ความลับของสาวออฟฟิศ [แปลไทย By HypN♥s]**

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 11, 2018, 01:51:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SickSleeplab

blackeye01

น่าอ่านมากครับเรื่องนี้ ขอบคุณครับ

ตอบขอบคุณในกระทู้ห้ามตอบ/ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน 360วัน

newnenajk

ขอพนักงานแบบนี้คนนุง นะครับ

เม้นท์ไม่ถึง30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

(S)Kater

มีจริงๆนะ ผู้หญิงแบบนี้แต่ปิดบังไว้บอกใครไม่ได้ ดีที่เจอไอ้หนุ่มรู้ใจ จัดกันต่อไปยาวๆ

ถ้าไม่เจอคนแบบนี้สงสัยโดนใช้เป็นทาสง่ายๆเลย แนวแบบนี้ผมก็ชอบนะ นานๆจะเห็นท่านฮิปแปลที

ขอบคุณค้าบบบ ชอบมากมาย

คือ...ถ้าไม่หนักมากก็พอไหวแต่ถ้าแนวโดนรุม หรือNTR เข้มๆก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

hot2day

fino2550

ถ้าเรื่องจริงเป็นแบบนี้น้ำหมดตัวแน่

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

worrock1

ดูแล้วน่าจะไม่รอด โดนแน่

เม้นท์ไม่ถึง 30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

cyborg0011

คงได้ผู้ช่วยขั้นดีไว้คอยบริการประจำแน่เจ้าหนุ่มน้อยเอย

warstar03

หืมมมม

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

darthvader

อ่านแล้วรู้สึกเหมือนเปิดเรื่องตอนปัจจุบันแล้วย้อนเรื่องกลับไปว่าทำไมถึงมาเป็นแบบนี้
ก็ไล่ไปจนถึงผู้ชายเห็นในห้องน้ำแล้วน่าจะต่อไปมีอะไรกันจนติดใจ เลยเอากันเรื่อยๆ
ถ้าจะให้เดาเรื่องต่อไป สาวเจ้าก็น่าจะหลงดุ้นมีอะไรกันแบบโลดโผนขึ้นครับ

Holylize

5555  ตายแน่ไอหนุ่ม

เม้นท์ไม่ถึง 30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

joulez

เข้าไปเจอแบบนี้ผมก็จัด,,เดาว่าต่อจากนี้ คงโดนเอาทุกวันแน่เลวก็ยอม

keatmano

งานนี้ได้ผู้ช่วยมาทำให้หายเครียดแล้ว ไม่ต้องออกแรงอยู่คนเดียว ... เมื่อประตูห้องปิด หนุ่มน้อยก็เจรจากับสาว แล้วก็ได้ข้อตกลงที่หนุ่มพระเอกของเราก็ช่วยให้สาวเจ้าสบายตัวในห้องน้ำได้ และก็คงนัดกันไปคลายเครียดต่อที่อื่น หรือ อาจจะเป็นที่ห้องน้ำชาย โดยนัดเวลากัน ... สาวน้อยติดใจที่จะมีผู้ช่วยมากกว่าทำด้วยตัวเองแล้ว  ::HoHo::

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

jachal

นางเอกมาช่วยตัวเองในห้องน้ำชาย
โดนเจอแล้วแบบนี้คง ได้หลายน้ำ