ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avena

น้าขิกไม่อยู่ ป๊อดจัดการฉายเดียว  ได้เวลาลองวิชาที่น้าขิกให้มาทั้งหมดแล้ว ::Fighto::

Bluemuffer

armsmartmai

ทีมป๊อดสุดตัวเลยครับ จัดการชิตให้อยู่หมัดเลยนะ  เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนและขอบคุณมากนะครับ

Northsouce North

ตอนนี้น่าจะปักธงหลิวได้ซะทีนะ จัดเต็มเลยป็อด

2000HP

เอาแล้วป้อด จัดให้หนัก ยุ่งกับใครไม่ยุ่งมายุ่งกับสาวในสังกัด ต้องสั่งสอน

larvi

itsara visanwan

alittleboat

ป็อดนะป็อด เอาโหงพรายมาเลี้ยง อีกสักตัว น่าจะทำไรได้อีกเยอะนะครับ

pikachu

ปฐพี คิ้วตรง

::KO::ป๊อดได้ใจหลิวเต็มๆคงได้จัดเต็มอีกรอบแน่ๆ

phaii

สกิลพระเอกเริ่มทำงานแล้ว ระดับซุปเปอร์ฮีโร่

pooman

samsung014

ป๊อดอัพเลเวลขึ้นมาอีกขั้นแล้ว จะจัดการวายร้ายทั้งฝูงไหวมั้ย  แล้วน้าขิกจะไม่มาช่วยเลยเหรอเนี่ย

zeebraa

นึกว่าน้อหลิวจะโดนซะแล้ว รอตอนต่อไปครับมันมากเลย