ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rotisaimai

แปลงร่างได้แบบนี้ถึงเป็นซุปปเปอร์ไซย่าเลย

reaperofvirgin

ไอ้พวกเลวนี่มันสมควรตายอย่างทรมานถึงจะสาสม

shadow5

ต้องงัดสรรพวิชาที่ได้เรียนมาคร่าวๆๆลุยแล้ว

ขอบคุณมากครับ

ตรี1131

::Fighto::หวังว่าป้อดคงช่วยทุกคนได้นะอย่าพลาดท่าเสียละไม่งั้นบรรดาเมียๆเสร้จโจรแน่ๆ

jax116

J keeper

บร๊ะ  ปลัดขิกมหาอุตม์ด้วย  อย่างนี้ป๊อดต้องโชว์ของบ้างแล้วไอ้ชิดจะได้เกรงบ้าง

kopXIIII

เอาคืนให้เต็มที่ในสิ่งที่มันควรได้รับอย่างสาสม
จัดการมันเลยป๊อด

lucifer15

peddo

มีวิชาพญาลิงลมแล้วมีวิชาต่อสู้อื่นๆด้วยไหมครับ นายชิตไม่น่าจะมีแค่คาถา แล้วตอนต่อๆไปจะเจอยอดคาถามามากกว่านี้ไหมนี่ ซับซ้อนและสนุกจริงๆครับ สมกับที่​ตั้งตารอกันมาหลายวัน
คุณวิไลรอดจนได้หลังจากลุ้นหนักในตอนี่แล้ว แต่น้องหลิวนี่ต้องขอเลย ถ้าค้างไว้ตอนนี้คงปวดตับไปหลายวัน ขอบคุณ​ครับ​

akennya

saka2520

ได้เวลาออกงานแล้ว ต้องทำคะแนนเยอะจะได้ชนะใจหลิว ::Confident::

zebrazaa

outsider

กูนี่แหละชื่อป๊อด โครตพระเอกเลยครับฉากนี้

weerawat

ได้เวลาป็อดเป็นพระเอกเอาชนะจัยหลิวไห้ได้นะ

ZeldaZ

ถึงเวลาลุยเดียวแล้วป๊อด จะให้น้าขิกช่วยอย่างเดียวได้ไง  ::KO::