ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warakij

ป๊อด นายช่วยให้ได้นะ ไม่งั้นคุณหลิวโดนแน่ๆ

singkanong

สุดยอดครับท่านผู้แต่งอ่านไปลุ้นไปบรรยายได้ดีมากแบบมองเห็นภาพเลย ขอขอบคุณครับหวังว่าตอนใหม่คงมาได้เร็วกว่านี้นะครับผมแฟนคลับติดงอมเลยรออ่านทุกวันครับผม

ruby alvarado

maitree_kongton

และแล้วก็ถึงเวลาที่พระเอกป๊อดจะฉายเดี่ยวดดบไม่มีน้าขิกคอยบอกบทอีก

babbom

สู้กันด้วยทั้งคาถาอาคม แล สัพวิชาต่างๆ ทีเดียวเชียว แต่ต้องลุ้นว่าป๊อดจะชนะคนหมู่มากได้อย่างไร

Soonthorn Jansuktanat

งานนี้จะรอดคงไม่ง่าย  แต่ได้ใจหมดเลย  ของคุณครับ

yoot2499x

yoyoman

เจอของจริงเข้าแล้ว นายป๊อดจะสู้ได้มั้ยนะ

intanianoi

คนนอก

มวยคู่เอกแล้วววว แต่คิดว่าคงไม่จบเรื่องชิตง่ายๆ ถ้าชิตไม่ตายก็คงมีอาจารย์มาแก้แค้นแน่เลย 555

LLT_GreY

Tom525218

ป็อดได้เวลาปล่อยของแล้ว ทำให้เต็มที่เลย คนในบ้านเสี่ยเจียงจะได้ประทับใจในความสามารถของป็อด ขอบคุณมากครับ

eveden

pongsap

xvenomz