ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lingsan

ขอบคุณที่สละเวลาถ่ายทอดจินตนาการออกเป็นตัวอักษรให้เพื่อนๆให้ติดตามกัน  เรื่องราวยังสนุกและเข้มข้นเหมือนเดิม  มาลุ้นว่าหลิวจะให้อภัยมั้ย

windranger1

เป็นเรื่องที่สนุกตื่นเต้นได้ทุกตอนจิงๆคับ ลุ้นให้พระเอกเอาชนะใจคุณหลิวให้ได้ในตอนหน้าคับ

panya kaimookdee

yakyedheemak

ป๊อดจะสามารถผ่านเหตุการณ์นี้ไปได้รึไม่รึจะมีใครต้องตาย

akradet1234

ป๊อด โชว์พลังเต็มที่ หลิวจะมีใจให้รีเปล่า เอาใจช่วยสุดๆ

สมปอง บุญ

ปล่อยของเพื่อช่วยนางเอกเพื่อสร้างความประทับใจ สุดยอดจริงๆเลย

Meepooh Feesantiya

ขอบคุณครับ. กําลังรอลุ้นเลย. หงพรายปะทะ หุ่นพยนต์

sorasl

ตอนนี้ตื่นเต้นมากครับ ตอนแรกนึกว่าวิไลจะหนีได้เองซะอีก

19662509

ใจหายหมดคิดว่าป็อดมาไม่ทันชะแล้ว
พระเอกมาแล้วไอ้ชิดเตรียมตัวเข้าคุกแน่มึง

1145nineza

ทำไมป๊อดไม่ได้แม่ของลูกสาวคนรอง ไม่ได้เลย

po3821

พระเอกเราเจอศึกหนักซะแล้ว แถมไม่มีตัวช่วยด้วย จะไหวมั๊ยเนี่ย แต่ก็ลุ้นนะว่าป๊อดน่าจะฝ่าวิกฤติครั้งนี้ไปได้ ลุ้นสนุกเลย ขอบคุณครับ

savewater

::Glad::ได้โชว์วิชาแล้วป๊อด เปิดด้วยตัวด้วยพญาลิงลม

Sathon Vijarnwannaluk

สนุกมากเลย ติดตามอ่านนะครับ

•====================================•
13/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 13/3/2561 ~13/9/2561 }

•===============================================•

knight18

แค่นี้ไม่คณามือพี่ป๊อดเป็นแน่แท้
ขอบคุณครับ