ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fatboy110

napakon

eiaws

สนุกมากครับ ป๊อดจะเก่งขึ้นถ้าพึ่งน้าขิกน้อยลงนะ

somchai T

Nave Hunt

จัดเต็มเลยป๊อด โชว์สาวหน่อย พิชิตใจคุณหลิวให้ได้

ss24p

ใช้วิชาที่น้าขิกสอนให้ เจอป๊อดสั่งสอนให้เข็ดหลาบซักทีนะ

smuity

เอาละป็อดต้องสู้ด้วยตัวเองแล้วนะ น้าขิกก็นะหน้าสิ่วหน้าขวานอีกด้วย ดีนะน้าเขาสอนมาเยอะ

Eldy CR

ตื่นเต้นลุ้นไปทุกฉากจริงๆครับ บทนี้เขียนได้ดีมากครับ

helly

ป๊อด ปล่อยของ อัดพวกไอ้ชิต จัดหนักๆเลย ป๊อด ลุย!!!!

Anant Be

ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆนะครับสำหรับตอนใหม่
กลับมารอบนี้ ป๊อดจัดหนักแน่นอน!!!

manxxx

มาช่วยวิไลทันจนได้นะนายป๊อด ต้องสู้กับไอ้ชิตโดยไม่มีน้าขิกช่วย จะไหวไหมครับ

immortalrune

zamurai.zen

ได้เวลาออกโรงโดยไม่พึ่งน้าขิก ดูสิว่าจะมีวิชามากขนาดไหน

ekplaywalk

ไอ้ชิตต้องโดนกระทืบให้กระอักเลือดตาย โทษๆอินไปหน่อย ขอบคุณครับ

ัuffa555

ยิ่งอ่าน ยิ่งสนุกครับ
ถ้ามีสติ ทุกอย่างก็ไม่ใช่เรื่องยากจริงๆ