ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

verbatim

เป็นพระเอกเต็มตัวละ คราวนี้
แต่ศัตรูเยอะเลย จะไหวไหมนี่
ตำรวจจะมารึปล่าว แต่ไม่น่าจะมาเพราะพระเอกเราอยู่นี่

ขอบคุณครับ

hamarun

จ๊อด ยุทธนา จร้า

กำลังสนุกเลยครับไม่รู้ว่าป๊อดจะสู้กับชิตได้ไหมแล้วจะช่วยโหงพรายได้รึป่าว

audy3888

ป๊อตนี้สุดยอดเลย แต่ว่าไอ้ชิดมันก็เก่ง น่าจะสู้กันสนุกแน่เลย เสร็จแล้วคงได้เมียพร้อมกันหลายคน

arnonwong

ิถึงเวลาโชว์วิชาให้พ่อตาเห็นแล้ว ต่อไปอะไรก็ง่าย

pocoroso

flexihop

ขยันมาอัพอย่างต่อเนื่องเรื่อยๆแค่นี้คนอ่านอย่างผมก็ขอขอบคุณมากแล้วครับ555

divadevil

พญาลิงลมอาระวาดแล้ว บวกกับมหาอุดหนังเหนียวจากปลัดขิกอีก ไอ้ชิตกับพวกไม่น่าจะรอดไปได้แน่

x-gen

ถึงเรลาที่ป๊อดจะพิชิตใจคนทั้งบ้านแล้ว เผลอๆ อาจได้เหมาหมดเลย

Rudy Sevenknight

0915666141

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ป๊อดจะช่วยหลิวได้หรือเปล่า เอาใจช่วยนะ

bloodstorm

nonane

ป๊อดจัดการตัวร้ายไม่สำคัญเท่าจัดการนางเอก อิอิ