ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 2/2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 12, 2018, 07:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BuffFun

นึกว่าจะได้สาวผมสั้นอีกคน แต่ไปสู่สุขคติเถอะอิโต้

jw4321

araristz

ดูจากอาการนางเอกแล้ว ถ้าพระัเอกหายไปจริงๆคงเศร้ามาก

asakuraa

dint.6424

สรุปพระเอกไม่ได้ไปเกิด แต่ถูกผูกไว้กับนางเอก ทำไห้พระเอกเราสมหวังไนรักซะแบ้ว

yyv

DarKSiDeIID

จะได้เก็บแต้มเพื่อนอีกคนไหม ดูแล้วน่าจะตอนต่อไป ขอบคุณครับ

ffgfg fgfgfg

สองตอนจบเอง น่าจะมีภาคต่อได้หลายตอนเลยครับ ::GiveMe::

rootee

สนุกมากครับ น่าจะทำเป็นตอนยาว ไม่น่ารีบจบเลย

J keeper

ชอบแบบนี้มากๆครับ  มาเป็นเนื้อเป็นน้ำ  นานๆจะหาเรื่องราวแบบที่ไม่ใช่แค่จัดกันแล้วจบแบบนี้ได้  แต่สงสารยูกะกับอิโตะนะ  มันรู้สึกว่าต้องจากกันยังไงก็ไม่รู้

โชคดีไป  แปลว่าที่เดาไปตอนที่แล้วถูก  ฟินมากครับอิโตะได้อยู่กับยูกะ  แต่หื่นไปนะอิโตะ  คิดจะจัดตลอดเลยรึไง  อย่างนี้มันต้องเจอเกลือหน่อย  ว่าแต่ญี่ปุ่นเอาเกลือชำระวิญญาณ  แล้วถ้าเป็นผีไทยจะใช้อะไรดีล่ะ  ถ้าพระนี่ผีคงไม่กล้าเข้าใกล้มากกว่า

KrobKrob