ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 2/2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 12, 2018, 07:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeroboy

อ่านแล้วก็อยากให้เรื่องนี้มันจบแบบแฮปปี้

ketkatao2

ตอน2จบแล้วยังไม่ได้อ่านตอนแรกเลย สนุกมากครับ

ipor

พระเอกนี่ก็นะ หื่นขึ้นหน้า จัดอย่างเดียว.............
นางเอกก็รักพระเอกจริงๆนะนั่น

aum691

อินุอิก็น่ารักดีนะ เสียดายมีเทพคุ้มครอง

chokaku

น่าจะมีต่อยาวๆ เปน ซีรี่ย์เลย น่าจะดี ขอแบบนานๆหน่อย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

Just Chillin

ฉากยันต์คุ้มภัยเป็นมุกที่คาดไม่ถึงจริงๆ 555555

keatmano

ท่าทางจะเป็นเรื่องน่าสนใจแฮะ ... เดาเอาว่าสาวก็หลงรักหนุ่มเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้บอก เลยทำให้วิญญาณของพระเอกเรายังไปไหนไม่ได้

ถูกแค่ครึ่งแฮะ เพราะไม่ได้เดาต่อว่าสาวน้อยของเราขอให้อยู่ด้วยกันตลอดไป และ พระเอกเราก็ยอมด้วย ... ไม่ต้องกลัวเลยว่าพระเอกจะไปมีกิ๊กที่ไหน  ::HoHo::

Paul Chan

ผมว่ามันต่อกันขัดๆไปนิดนะแต่ขอดูต่อให้จบก่อนละกันครับ

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

jachal

พระเอกหื่นจนได้เรื่อง สาวเจ้างอนไปเสียแล้ว

Kataki3030

จะหักมุมแบบว่าได้กลับมามีชีวิตอีกรอบปะเนี่ย