ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 2/2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 12, 2018, 07:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

จะขออ่านต้องเคยตอบตอนที่ 1 มาก่อน(ตอบหลังอ่านจบได้ Editได้ ตอบ10รอบก็ได้แต่อย่าลืมตอบตอนแรก หุหุ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Akira Watanabe

ความจริงเนื้อเรื่องมันสนุกดีนะ  ทำเป็นตอนยาว ๆ ได้เลย
เจอคนทรง มีวิญญาณซามูไรคุ้มกัน ยังกับสแตนด์เรื่องโจโจ้ 555+ 

possionseul

เล่นสาวคนทรงด้วยอีกคนเลย อย่าไปกลัวแค่ซามูไร
ปล.พระเอกนี่มันก็แย่จริม ๆ น่ะแหละ

executioner

แหม่ นึกว่าตอน2จะเป็นควบ2นางซะอีก น้องคนนี้ดันมีวิญญาณมาคุมซะงั้น เสียดายจัง 5555

แต่พระเอกนี่ก็หื่นเกินจริงๆนะ อะไรจะอยากได้ทุกเวลาขนาดนี้ เหนื่อยแทน

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ ท่านkater จะรอชมเรื่องถัดไปครับ

Akira Watanabe

::Ajark::  เดี๋ยวจบแล้วพระเอกยังไม่ได้ไปเกิดเลย  นางเอกยังจะคิดอยู่กับผีอีกต่างหาก !!

TanukiKen

ตอนแรกนึกว่าจะเล่นคนทรงซะแล้ว แต่พอได้ไปเห็น 2/2 ก็รู้ได้เลยว่าไม่น่าได้

Peter Taowating

เสียดายเนื้อเรื่องสนุกดี สองตอนจบเอง น่าจะมีภาคต่อได้หลายตอนเลยครับ

7250

พระเอกคงได้ไปเกิดใหม่แล้วสินะ (คิดอย่างนั่น)
::Dizzy:: อ้าวกรรม นางเอกไม่ให้ไปเกิดนี้เอง

pongharu

seq0010107

biggiggog

ไปๆๆมาๆเริ่มดราม่าซะงั้น
ไอ้พระเอกมันก็หื่นไป้
ดูแล้วน่ารำคาญ
งานนี้จบแบบไหนหว่า
ขอบคุณมากๆครับ

nekki

ขอดูซิว่าจะไปเกิดไหม
แต่ให้เดาน่าจะไม่ไปเกิด

หลังอ่านจบ เออจบแบบนี้เสียของอะ เนื้อเรื่องปูมาอย่างดีแล้วเชียว เสียดาย
แล้วน้องตัวประกอบที่มีวิญญาณคุ้มมภัย ไม่ต้องมีก็ได้นะถ้าไม่โดนควบ2ด้วย....

biggerz biggerz

สรุปพระเอกหื่นสิน๊า ใครเห้นจะจัดหมดทุกคน