ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hidemaru] hatarakunyotai ทำงานหนัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 14, 2018, 06:03:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chikong

แหมเป็นสามีที่ใจกว้างจัง เหมือนสองสาวจะติดใจงานนี้ซะละ

ravit.weera

เสียดายปลาดิบ แต่ได้กินหอยสดๆ ก็คุ้มอยู่

BDragonWar

เอิ่มสามีเล่นขอให้เพื่อนเก่ามาลงแขกเมียเนี้ยนะ
BDragonWar

HaoMaRu

สามีเธอจะใจกว้างเกินไปล่ะ แต่สุดท้ายเธอมีความสุขก็โอเค ล่ะมั้ง

jao123

araiwasud11

king08

metallica

เผลอเข้ามาอ่าน โทษทีนะครับไม่ใช่แนว

darkman22

แบบนี้สงสัยกลายเป็นตัวหลัก ตัว top ตัวเรียกแขกเลย

Natakorn

อยากไปพักที่นั้นจังเลย. รร อะไรหว่า ขอบคุนครับ

Magen Ta

asakuraa

dint.6424

ไหงไปๆมาๆดันบอกว่าสามีไห้มาช่วยซะงั้น ไม่รู้เพื่อนสามีมีเยอะแค่ไหน

liverpudlian

อยากรู้ว่าของจริงมีแบบนี้ไหม เพราะเห็นในการ์ตูนค่อนข้างบ่อย

Taddsza

อยากไปร้านแบบนี้บ้างครับอยากลองกินซูชิแบบนี้จริงๆ