ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนพิเศษ : เทพธิดาแห่งองค์ตุลาการสวรรค์ทั้ง 12 คน (AI)

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 25, 2023, 08:26:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้สาวคนไหนเชื่อเรื่องอดีตชาติที่ลุงพลพูดได้อีก (ยกเว้นแนน ที่เชื่อแล้ว)

ใบเฟิร์น - เนตรชนก
โดนัท - ณิชา
พิมมี่ - พิมพาภรณ์
นาถ - นาถลดา
อุ๊ - หทัยรัตน์
หมอพลอย - พลอยพรรณ
อีฟ - อรัญญา
หมวย เดือนดารา
ทราย - ฉัตรพร
ลูกชวัญ - ภาสินี
ครูเบสท์ - ภัคจิรา

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : ขอพักเบรคก่อนครับ ก็เอาภาพสาว ๆ ทั้ง 12 ของลุงพลมาอวด ในเวอร์ชั่นชุดไทย ฮ่า...

ก็มีหลายคนถาม ว่าผมจะเพิ่มตัวละครสาว ๆ ให้กับลุงพลไปอีกหรือเปล่า ผมจะตอบตรงนี้ว่า 'คิดเหมือนกัน' แต่ยังไม่อยากจริงจังอะไรตอนนี้ เพราะเหนื่อยครับ แค่ 12 คนนี้ ผมก็คิดว่าคาแร็คเตอร์แทบไม่ซ้ำกัน ถ้าขืนเขียนอีก คาแร็คเตอร์อาจจะต้องมีซ้ำ ๆ กันบ้างแล้ว และไม่แน่ใจว่า จะสามารถตัวละครสาว ๆ เกรดพรีเมียมได้ทัดเทียมแบบหมอพลอย ครูเบสท์ ได้หรือเปล่า?

นอกเหนือจากทำภาพเรต ๆ ก็ยังทำภาพสวย ๆ ได้เหมือนกัน ก็เลยเอามาให้ชม และถือว่ารอบนี้ ใครอยากถามอะไรก็ถามผมมาได้เลย ทุกคำถาม ถ้าผมตอบได้ผมจะตอบ

หทัยรัตนกุมารี - ยัยอุ๊

เนตรชนกกุมารี - ใบเฟิร์น

ภัคจิราวดี - ครูเบสท์

ณิชาเรวดี - โดนัท

อรัญญาวดี - น้องอีฟ

ภาสินีกุมารี - ลูกขวัญ

เดือนดาราวดี - ยัยหมวย

นริศราวดี - แนนนี่

นาถลดาวดี - นาถ

พิมพาภรณ์กุมารี - พิมมี่

พลอยพรรณราย - หมอพลอย

ฉัตรพรกุมารี - นุ๋งทราย

ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

peddo

หลังจาก​ดู​รูป​แล้ว​ขอถอน​คำพูด​ขอหมอพลอย​ออก​คนเดียว​ครับ​ที่​เหลือ​เอา​หมด

nato87

อ้างจาก: peddo เมื่อ ตุลาคม 25, 2023, 09:35:09 หลังเที่ยง
หลังจาก​ดู​รูป​แล้ว​ขอถอน​คำพูด​ขอหมอพลอย​ออก​คนเดียว​ครับ​ที่​เหลือ​เอา​หมด

จะเริ่มมีสาว ๆ ทยอยเชื่อคำพูดของลุงพลเรื่อย ๆ จนครบทุกคนครับ
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

g9898

ตอนเป็น AI หมอพลอยเด่นจัง ตอนแรกที่เป็นภาพคนจริง ครูเบสท์นี่คือ The Best เลย ::JubuJubu::

vampiresxxx

ดูแล้วหน้าคล้ายกันมาก รอยยิ้ม ก้เหมือนกัน สมกับเปนพี่น้อง 12 ธิดาแห่งตุลาการสวรรค์จริงๆครับ

1819

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

Alligator

งามหยดย้อยทุกคนเลยครับโดยเฉพาะหมอพลอยกับครูเบสนี่สุดเกินเบอร์

Thanatouch MAN

รอตอนต่อไป อย่างใจจดใจจ่อ ช่วยส่งมาให้ผ่อนคลายความกำหนัดสักตอนสองตอนจะได้ไหม