ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..4

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 16, 2018, 03:48:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พวกคุณคิดว่าภาจะขออะไรจากผม?  

1.ขอให้พาเธอไปเที่ยวต่างจังหวัด
36 (21.1%)
 2.ขอให้ลุงใหญ่กลับมาทำงาน
135 (78.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 19, 2018, 05:03:22 หลังเที่ยง

kuchaikuchai

palmy ed

2 ให้ลุงกลับมา ครองคู่แอบกินกับภาจนแก่เฒ่าไปเลย

สมชาย สมหญิง

ภาจะขออะไรสามีหนอ จะโดนลุงใหญ่จัดการรึเปล่าน่ะ

fdreamt

cobra888

2: เลย เล่นให้ข้าวให้น้ำขนาดนี้ ::Orz::

Anawat Por

laluad

Nawat Rodwan

ข้อสองเยครับ โดนลุงอีกสักรอบดีกว่า อิอิ

xvenomz

แน่นอนครับ หนูภาต้องขอลุงใหญ่แน่นอน อิอิ

kobjuk

ภาเสร็จลุงใหญ่ไปจริงๆแล้วใช้ป่าว ไม่นะ

เอก หลังป้าย

2 ครับผมจะลุ้นต่อว่าลุงใหญ่จะได้.....มั้ย

boytree

pichai jitman