ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..4

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 16, 2018, 03:48:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พวกคุณคิดว่าภาจะขออะไรจากผม?  

1.ขอให้พาเธอไปเที่ยวต่างจังหวัด
36 (21.1%)
 2.ขอให้ลุงใหญ่กลับมาทำงาน
135 (78.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 19, 2018, 05:03:22 หลังเที่ยง

3hman

นางเอกของเราค่อยๆเปลี่ยนไปแล้ว ถึงจิตใจยัง แต่ร่างกายมันจำได้ และจะเป็นเหตุ ให้ได้ลุ้นต่อไป
โหวดข้อสองครับ

สมปอง บุญ

Xwarin

ขอเลือก 1 ได้ไหมครับ แต่ลุงไหญ่ตามไปเจอทีหลัง ได้แบบ นอกสถานที่ด้วย

pukky140213

2.อยากเห็นลีลาของลุงใหญ่แบบนานๆ

xmen7650

2 ครับ สงสารลุงใหญ่  ยังไม่่เสร็จเลย

sakda silakhom

funkypunk

ขอแหวกแนว เลือกข้อ 1 ครับ เพราะสงสัยว่าทำไมผู้เขียนถึงมีตัวเลือกนี้ อาจมีอะไรน่าสนใจ  ::WooWoo::

zeedsad

ถ้าเป็นข้อ2คงได้มีเสียวต่อแน่ๆ

apichart2523

ข้อ2 คิดถึงข้อมือลุงใหญ่ละซิ มันอยากมากเลยจ๊ะ เสียว ภาของพี่ อยากมีโอกาสสักครั้งเหมือนลุงใหญ่จัง ::Hunger::

Tripple M

roomming99

2 ครับ อยากให้เจอลุงใหญ่อีกครับ

warin89

ข้อ 2 คะ แน่นอน เพราะว่าเรื่องมันน่าจะไปทางนั้น ส่วนตัวคิดว่านางอยากจะโดนลุงจัดหนักคะ ข้อ 2 แน่นอน

tataka

สงสัยจะติดใจลุงใหญ่ละมั้ง ซวยแล้ววไง  เอ๊ะรึเข้าทางชอบสวิงอยู่แล้วนิ

bimmer

jabrant

โหยยย เลือกข้อ 2 กันเถอะๆๆๆ  ลุงใหญ่ๆๆๆๆ มาเติมเต็มต่อเถอะ  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::