ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..4

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 16, 2018, 03:48:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พวกคุณคิดว่าภาจะขออะไรจากผม?  

1.ขอให้พาเธอไปเที่ยวต่างจังหวัด
36 (21.1%)
 2.ขอให้ลุงใหญ่กลับมาทำงาน
135 (78.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 19, 2018, 05:03:22 หลังเที่ยง

pssbr

noomxxx

2สิครับ ไหนๆก้อเขียนบทส่งลุงใหญ่กลับมาแล้วนี่ จัดกันไปเต็มที่เลยคราวนี้ ติดใจของใหญ่ๆไปแล้วแน่นอน

taton

สงสัยเรื่องนี้ลุงใหญ่คงได้เป็นพระเอก
ปล.อันนี้คิดขึ้นมาเล่นๆนะคับ ถ้าไรต์เล่าเรื่องแบบทางเลือก แล้วเขียนเรื่องไว้ทั้งสองทาง โดยให้ผู้อ่านเลือกที่จะอ่านในทางที่ตนชอบ(เหมือนเล่นเกมทำนายนะคับ) ผมว่ามันคงสนุกดีนะครับ เรื่องเดียวกันแต่อ่านได้หลากหลาย แต่มันก็ไปสร้างภาระให้กับไรต์มากๆเช่นกันเพราะจักรวาลเรื่องนี้คงจะไปไกลมากๆ(ถ้ายิ่งตอนเยอะ ทางแยกก็ยิ่งเยอะตาม)

.......................+2 money เยี่ยมคอมเมน ::Yes!::
เป็นแนวทางลูกโซ่ความคิดที่ ไรต์เลือกนำมาประดิษฐ์งาน และแฟนคลับเป็นผู้เลือกหนทาง
แต่การผสมทางเลือกที่จัดมาจะเข้มข้นพลิกไปมาแค่ไหน รอทั้งไรต์และผลโหวตแต่ละตอนๆนิ..

tn0032

2 ครับ ยังไงต้องติดใจลุงใหญ่แน่ๆ อยากให้บรรยายบทสวาทมากกว่านี้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

J keeper

2ครับ  ไหนๆก็โดนลุงไปแล้ว  ลุงก็คงสำนึกผิดด้วย  ให้กลับมาทำงานเหมือนเดิมเลยก็ดี  อีกอย่างใช้ลุงประชดผัวอีกทีก็ได้ด้วย  ไม่แน่ภาอาจจะให้ลุงใหญ่ลุยต่อหน้าผัวเลยจะได้ประชดถึงที่สุด(ในฐานะที่ภาไม่ใช่คนยอมคนอยู่แล้ว)

ya00022449

หมวดศรี สิทธิ

ติดใจลุงใหญ่อะดิ(แต่สั้นไปนิดนะคับ)

meowmeng

pekopon66

อ้างจาก: หมวดศรี สิทธิ เมื่อ มีนาคม 17, 2018, 11:17:41 ก่อนเที่ยง
ติดใจลุงใหญ่อะดิ(แต่สั้นไปนิดนะคับ)

มาเขียนเองเลยไหมครับ อย่าหาว่าเป็นคนนิสัยไม่ดีเลย ผมสละเวลามาเขียนวันละ 7 หน้า word ถ้าว่าสั้นก็มาเขียนเองครับ

................... ::Fighto::
ใจเย็นนะ แหม่ออกเกือบทุกวันยังบนมันน่านัก ถ้าคนนี้พิมพ์มาลักษณะนี้อีกจะแบน
เพราะนี้จะถึงว่าไรต์เตือนไปครั้งแล้วนะจ๊ะ..mod แว่น

amorn niemgerd

ยิ่งอ่านยิ่งลุ้นคับน้องภาคงติดใจของใหญ่
อมร

swbkk

ต้องขอให้ลุงใหญ่กลับมาล่ะครับ จะได้จัดน้องภาหนักๆหน่อย ช่างยั่วยวนดีนัก

myidol

ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร ยิ่งลักกินขโมยกินยิ่งอร่อย แม้ท่านpekopon66จะไม่ได้บอกชัดเจนว่าภาโดนทะลวงหีไปแล้วหรือไม่
แต่ดูจากอิริยาบทแล้ว ผมว่าโดนไปแล้ว และคงติดใจไม่งั้นคงไม่หาข้าวหาปลาให้กินแบบนี้
return of the old man น่าจะเป็นอะไรที่ยิ่งอร่อยหีน้องภาแน่ๆ
น้ำแตกทุกรอบเรยครับท่าน pekopon66 ::Hunger:: ::Hunger::

...............+2 money ::Yes!::
ดีงามมีส่วนร่วมสร้างสรรๆแบบนี้ต้องจัดไป

jjhj1988

ใจจริงอยากเลือก 2 นะคับ ดูท่าภาจะเสี้ยนอยากโดนของใหญ่
แต่ขอเลือก 1 ดีกว่า อยากให้หักมุม 5555+

huangdi

1. ครับ

ไปต่างจังหวัดเปลี่ยนบรรยากาศ เผลอๆ จะได้หาคนมามีส่วนร่วมระหว่างทาง หรือในโรงแรมอีกหลายคน

KFzzz