ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 22.วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x5

เริ่มโดย come in, มีนาคม 17, 2018, 12:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 22.วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x5

22.วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x5

ตอนแรกเมลก็คิดว่าหลังจากที่ เมลมีอะไรกับเลิชแล้ว คุณอาจะสนใจเรื่องสวิงน้อยลง แต่..มันไม่ไช่เลย
หลังจากเรื่องที่เกิดขึ้นยั งผ่านแค่เดือนกว่า คุณอาก็เริ่มต้นทำตามคำที่เมลแพ้พนันไว้ "เมลจ้ะ อยากลองเดี่ยวคนใหม่เมี่อไรดี"
อูยยย ซี้ดดดดดดดด คุณอาถาม ทั้งๆที่กำลังกระแทกลำควยเข้ารูหีเมล บั้กกกกกๆ อยู่ อืมมมมมม เมลอยู่ในท่านอนหงาย
ขาสองข้างถูกแหกออก งอเข่าเป็นรูปตัวเอ็ม ก้นถูกยกขึ้นวางบนหน้าขา อูยยยย ซี้ดดดดด เมลครางในลำคอ อืมๆๆๆๆๆๆ
ร่อนเอวรับแรงกระแทกที่ส่งเข้ามา "ถามทำไมไม่ตอบครับ" อู้........คุณอายิ่งกระแทกเอวแรงขึ้นอีก อูออออออออออออออ
ซี้ดดดดดด เมลกระดกกกเอวววว รัวววววยิบบบบบ ขมิบหอยยยย แน่นนนนนนนนน คุณอากระแทกเอววววพลาง บีบขย้ำก้นน
นน แน่นนนน เมลรู้ว่าคุณอาจะแตก รีบร่อนเอววไส่รัวววๆๆๆๆ อู้..........อ่าส์................... น้ำเงียนคุณอาพุ่งงง เข้ามา
ลึกสุดร่อง เมลร่อนเอวขึ้นลงไม่หยุด คุณอากดควยยันแช่ไว้ อา..........อูยยยยย.... ดีเลยเมลลลล 

นายครับ ขอให้ผมต่อเลยได้ใหมครับ "มาสิ" คุณอาดึงลำควยออกจากร่อง น้ำเงี่ยนข้นขาวไหลย้อยออกมา เลิช..... ดึงควย
ที่สวมถึงยางรอไว้ก่อนแล้ว ออกจากปากเมล..... รีบลดตัวลงไป ........ จับควยอวบลากไปมา ก่อนจะยัดเข้าร่อง ซี้ดดดดดดดด
อูยยยยยย ซี้ดดดดดดดด คุณอาขา เมลเสียวค่ะ อึ้มมมมมมมม พอควยเลิชหลุดไปปากเมลถึงว่าง ร้องครางงงงงงออกมา
ได้เต็มปากเต็มคำ อึ้มมมมมมมมมม น้ำเงี่ยนผสมกับน้ำคุณอา ฉ่ำๆเต็มร่องแบบนี้ มันลื่นเข้าง่ายดีเหมือเกิน เลิชกระเด้าเอว
แค่สองสามครั้ง ควยอวบๆก็ยัดเข้าไปเต็มรู ฮูยยยยย ซี้ดดดดดดดด ในช่วงเดือนกว่านี้เมลโดนคุณอากับเลิช รุมเย็ดแทบทุกวัน
สลับกันเอา สลับกันถ่ายภาพ แล้วก็เอามานั่งแลกกันดู โผสรูปลงทวิสบ้าง คุยกันอยู่สองคน แล้วก็เงี่ยนกลับมารุมเอาเมลใหม่
วนเวียนอยู่แบบนี้ ได้พักแค่ห้าวันที่เป็นเมนส์เท่านั้นเอง โดยเฉพาะเลิชทั้งๆที่มีทั้งสาวๆ ทั้งแม่หม้าย เต็มสต้อก แต่กลับมาตะบี้ตะบัน
เอาแต่เมล ไล่ให้ไปเอากับคนอื่นก็ไม่ไป ขอเบิ้ลเอาสองน้ำสามน้ำเกือบทุกครั้ง

ถึงแม้ตัวเมลจะเริ่มชินกับการที่ต้องโดนรุมเย็ด แต่ความคับตึง ที่ร่องหอย ก็ยังไม่ได้หายไปจากร่องสักเท่าไรนัก  อดไม่ได้
ที่จะต้องส่งเสียง ซี้ดดดดซ้าดดดดด ทุกครั้งเมี่อเจอกับความแน่น หรืออาจเป็นเพราะเมลเอง ก็กลัวเวลาคุณอาเอาจะไม่ฟิด
ก็เลยพยายามออกกำลังกาย เน้นขมิบตอดหีทุกครั้งที่ว่าง พอยัดควยเข้าร่องได้ เลิชก็ "แล้วเมี่อกี้ทำไมไม่ตอบ" โธ่คุณอา ก็ สั่งให้
ดูดควยให้เลิช แล้วควยเต็มปากแบบนั้น จะ...จะ...........ซี้ดดดดดดด.....โอยยยยยย....อา.....อา.........เลิชชชชชชช
.......อ๋อยยยย.....ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด............อ๋อยยยยยยยยยยยยยยย.............ตัวเมลเกร็งงง กระเพิ่มมมม
อูยยยยยยย คุณอาขา.... เมลแตกแล้วค่ะ.............เลิช พอค่ะ พอแล้วววววววววว ครับ คุณนายแป็ปเดียวครับ
ผมก็จะแตก..........อู้.............

เลิชดันควยเข้ามาจนสุดแล้วเกร็งค้างงง ก่อนจะทรุดลงนั่งงงง เมลโก่งหอยยกขึ้น ลำควยอวบหลุดออกน้ำเงื่ยนขุ่นข้น
แทบเต็มหัวถุงยาง น้ำที่ค้างในร่องไหลพรูออกมากอง เลิชรีบเอาผ้าหมาดมาซับทำความสะอาด เลิชถามเบาๆ ขณะ
ที่กำลังก้มหน้าก้มตาเช็ดเนินหอยกับหน้าท้องให้ นายครับถ้าคุยกันจบแล้ว ผมขอต่ออีกได้ไหมครับ "อืม" คุณอาพยักหน้า
ให้เลิชเบาๆ หลังจากเราทำกันเสร็จทุกครั้งเลิชจะเป็นคน เอาผ้ามาเช็ดทำความสะอาดร่องหอย รวมถึงเช็ดเนื้อเช็ดตัวให้เมล
ก่อนที่จะมีเวลาไปล้างอาบน้ำอีกครั้ง "ว่าไงครับ ว่างตอบหรือยัง" ถ้าตอบว่าไม่เอาได้ไหมคะ เอาเลิชก็พอแล้วนี่คะ
เลิชเช็ดขาอ่อนให้เมล พลางส่งสายตาหวานยิ้มแก้มปริ "ไม่เอาไม่ได้ครับ ถ้าเมลไม่เลือก ครั้งนี้อาขอเลือกนะ" ได้ค่ะ
ตามใจคุณอาค่ะ เอาที่คุณอาชอบเลยค่ะ เมลรู้ว่าพูดไปผลก็เหมือนเดิม  เลิชสะกิดก้นเมลเบาๆ ก่อนจะจับเมลหมุนตะแคงตัวลง
เมลตามใจค่ะ คุณอาดูดีๆนะคะ เอาที่ปลอดภัยนะคะ เมลตอบคุณอา แล้วหันไปขยับตัวคุกเข่า โก่งโค้งตูดให้เลิชเอาควยยัดร่องต่ออีกรอบ

วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x5
   คุณอาเอาคลิบ ที่ตัดต่อปิดหน้าแล้ว ลงโผสในเว็บสวิง พร้อมข้อความ รับสมัครเดี่ยว รู้กติกา สุภาพ นวดได้
คนเข้าดูโผสแทบแตก คนคอมเม้นกันเยอะมากกกก มีเดี่ยวส่งภาพส่งรายละเอียด เข้ามาให้ดูเยอะมากๆ คุณอาบังคับ
ให้เมลนั่งอ่านคอมเม้น กับรายละเอียด ของพวกคนที่ส่งเข้ามาให้เลือก เมลอ่านแล้วบางคนก็ดูดี บางคนก็ดูเวอร์แบบว่า
อ่านแล้วขำจนน้ำตาไหล บางคนบอกของตัวเองทนมาก ใหญ่ที่สุดในประเทศ พอดูภาพยังไม่ครึ่งของเลิชเลย รอบนี้
คุณอาขอเป็นคนเลือกเอง คุณอาคะเอาดีๆนะคะ เมลกลัวโดนพวกแบล็คเมล์ เห็นในเว็บเขาโดนกัน "ไม่เห็นไรอาจัดการเอง"
เลือกอยู่ครึ่งเดือนในที่สุด คุณอาก็ได้เดี่ยว นวด เก่งมาก นิสัยดีสุดๆ ตามรายละเอียดนะมาหนึ่งคน แล้วก็เป็นอย่างที่เมลคิด
การนัดครั้งแรกล้มเหลว เดี่ยวไม่มาตามนัดทั้งๆที่คุยกันอย่างดี ระหว่างรอเลยให้เมลเย็ดกับเลิชแทน คุณอาหัวเสียมาก

วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x6
   เมลก็ไม่เข้าใจความคิดคุณอา แต่ครั้งนี้เป็นครั้งที่หกแล้ว ของความพยายามในการนัดเดี่ยวของคุณอา โดนเบี้ยวตลอด
รอบนี้เดี่ยวมาตามนัดที่ตกลงกันเอาไว้ คุณอาเปิดโรงแรมที่ไกลๆ เลือกห้องแบบที่มีสองห้องคู่ แล้วให้เดี่ยวเอาของไปไว้อีกห้อง
ให้แก้ผ้ามาแต่ตัว ส่วนเมลคุณอาให้ใส่หมวก ที่มีผ้าคลุมหน้าบางๆ คร้ายๆหมวกคลุมแต่งงาน......ทุกอย่างก็ดูเหมือนจะดี...
... แต่..........พอเขาเข้าห้องมาได้ โอ้....โฮ........หื่นมากกกกก พึ่งเข้ามาจะเอาท่าเดียวเลย ไม่คุยอะไรเลย มาถึงจับเมล
กดลงนอน ดันตัวตามเข้ามา จะเอาควยยัดหีเลย ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

therasak

ก้าวไปไกลจนน่าห่วงนะเมล์ จะจบอย่างไรหนอ ท้อง เลิก

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

amorn niemgerd

อมร

savana911

ไม่รู้ว่าเมลสมยอม หรือเกิดจากความต้องการจริงๆ ชอบครับ อ่านแล้วได้อารมณ์จริงครับ

Peera canalitartis

lunla

นัดบอดนี้ก็น่ากลัวจริงๆนะครับ หายากที่จะเจอดีๆ เหมือนโพ้มมมม!!! ::DookDig::

MAC

คุณอาครับไม่สงสารน้องเมลบ้างเลย (ให้ผมช่วยไหมครับอยากสมัครนะ) ::Shy::

holovelove

คุณอาเสพติดสวิงไปแล้ว  อ่านไปก็อยากไปร่วมด้วยมาก ไม่รู้จะมีจัด เมล ทั้งหน้าหลังไหม ต้องลุ้นต่อ
เหงาๆ

yoot2499x

Phoowadol

คุณอานะคุณอา ไม่ค่อยห่วงเมลเลย แค่เลิชคนเดียวก็ช้ำแล้วนี่หาเดี่ยว มาให้เพิ่มอีก
เจอหื่นๆเข้าไปอีก คราวนี้เมลเจอหนักแน่ๆ

lungpee

เมลก้าวไปไกลแล้ว ทัศนคติคงเริ่มเปลี่ยนมาติดใจการสวิงกิ้งซะแล้ว เพราะหลากรสชาติ หลายขนาด...

สมปอง บุญ

dryice32

Chai Pin

sthanya