ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้วยความคิดถึง 4

เริ่มโดย shohoku, มีนาคม 17, 2018, 06:59:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shohoku

หลังจากที่ผมถอดควยเล็กๆของผมออกมา แพรวก็ล้มลงกับที่นอน ผมเลยถอยมาดูอาการแพรวว่าเธอจะว่าอะไรผมรึป่าวเพราะผมเล่นเย็ดจนเธอแทบจะสลบคาควย ผมแอบเห็นน้ำตาเธอไหลออกมา เลยถามว่าเป็นอะไรมั้ย แพรวตอบว่าไม่เป็นอะไรพอเสียวแล้วน้ำตาจะไหลออกมาด้วย

ผมสังเกตเห็นขาแพรวขยับเหมือนจะหนีไปไหน ผมเลยคิดจะแกล้งแพรวกะว่าจะเย็ดให้คลานลงจากเตียงให้ได้ สังเกตดูเข่าเหมือนกำลังจะลุกขึ้นจากเตียง

ผมไม่รอให้แพรวได้ลุกครับ พุงตัวเข้าไปเย็ดต่อเลยครับ แพรวเอามือผลักขาผมออก แต่ผมก็ไม่ยอม กระแทกเน้นๆ ท่านี้ถ้าใครเคยลองเสียวมากๆครับ มันจะแน่นๆ

เมื่อไม่มีแรงผลักก็เข้าทางผมสิครับ เย็ดๆให้สมกับคำว่าคิดถึง จนแพรวน้ำแตกขมิบควยผมจนแน่นสุดๆ แต่ผมประเภทเสร็จยากครับไม่กลัว ผมเย็ดท่านี้นานพอสมควร

เย็ดนานจนแพรวพับปลายขามารั้งก้นผมให้หยุดกระแทก แพรวก็ร้องออกมาอย่างน่ารักสุดๆ พี่ค่ะหนูไม่ไหวจริงๆเสร็จเถอะ หนูเสร็จไปหลายรอบแล้วน่ะค่ะ

ผมเลยกระแทกแพรวอีกจนแพรวเสร็จครั้งที่ห้าของท่านี้ แล้วผมก็กดควยนิ่งๆไว้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

HotGalClubz

สุดยอดเลยครับพี่ ตอนสี่แระเสร็จไปกี่น้ำ

poison_react

คิดถึง ต้องคาชุด แตกในลึกๆ ครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

che_13

Suti

เป็นเรื่องสั้นประกอบภาพที่สุดยอดมากครับ

varanus_deaw

เคยมีอยู่คน หัวเข็มขัดแบบนี้ จัดตั้งแต่เรียน ปวช.3 จน ป.ตรี ไม่ชอบใส่ถุง คาชุดประจำ จัดไป ถ่ายทั้งรูป ถ่ายทั้งคลิป โดนเมียจับได้ ต้องลบหมด
::Crying::

breakskyp

จัดไปเน้นๆ เอาให้หายคิดถึงเลยครับ

palladium

อ้างจาก: varanus_deaw เมื่อ มีนาคม 18, 2018, 12:50:11 หลังเที่ยง
เคยมีอยู่คน หัวเข็มขัดแบบนี้ จัดตั้งแต่เรียน ปวช.3 จน ป.ตรี ไม่ชอบใส่ถุง คาชุดประจำ จัดไป ถ่ายทั้งรูป ถ่ายทั้งคลิป โดนเมียจับได้ ต้องลบหมด
::Crying::
ถ้าไม่โดนจับได้ สงสัยน้องจะได้เรียนจบ ป โท นะครับ ::Oops::

strikef.

ขอบคุณครับ น้องเขาขอแล้วก็จัดให้น้องเขาหน่อย อย่าให้น้องรอนานเลย 555

maiuka_304

tak19

suriyamahajit

มันต้องอึดอย่างนี้สิขุนพล

nuinoinaja

DR.MAN

โดนขนาดนี้มีขาถ่างแน่นอน

แอบสงสารน้อง  แต่ถ้าเป็นผมก็คงทำเหมือนกัน