ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakashi Asahiro] The Noble Whole Families สอนพิเศษติวเสียว 1/2 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2018, 08:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

BuffFun

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มีกฎแปลกๆแบบนี้ด้วยเหรอ  แถมตอนที่คุณครูมาสอนพิเศษก็ยังต้องฝึกต่อหน้าคุณครูอีก จะสงสารใครดีนะ555

eiaws

SickSleeplab

หลังๆท่านKaterติดใจแนวประตูหลังรึเปล่าคับ มาเปนระลอกๆเลย555หรือเอาใจสาวกสายทะลวงฟัน
::DookDig::

นางเอกแสบดากมากกว่ารึเปล่า
  ::HeyHey::

ผมก็ว่างั้นอ่ะนะ สองเรื่องติดเลย อาจจะบังเอิญก็ด้ายยยย  ::Oops::

ภูพญา.ใชย

ถ้า จะทำไปด้วยสอนไปด้วยแบบนี้ใครจะทนไหวฟ่ะ

nutza019

::Evil:: แค่เปิดเรื่องมาก้อฮาระเบิดระเบ้อเลยทีเดียวเชียวเป็นการฝึกที่ไม่ธรรมดาจริงๆ แค่ขมิบก้อทำให้หลั่งได้แล้ว หึหึ  ::HoHo::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ ::KO::

Ke2l3e2oS

ตระกูลนี้ก็แปลกเกิน ฝึกเรื่องอย่างนี้ต่อหน้าคนอื่นก็ได้หรอ

Joker-

พ่อบ้านหรออ ต้องใช้คำว่าแม่บ้านมากกว่ามั่ง ว่าแต่จะได้ล่อทั้งคู่เลยไหมนั่น

ตอนต่อไปก็คุณหนูคนเล็กสินะ

ปวดหัวกะเราจริงๆ 55 รู้มั้ยว่าโจ๊กเกอร์เป็นตัวร้ายที่ผมชอบที่สุด แต่ต้องเป็นเวอร์ชั่นในรูปท่านอ่ะนะ
ที่เล่นภาค2เดอะดาร์คไนท์กับคริสเตียนเบล ร้ายได้ใจ เหิี้ยมกดดันมาก ชอบคนนี้เล่น ไว้อาลัย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หา รุ่นก่อนแค่ขมิบก็แตกแล้ว โอ้ ไม่ธรรมดาๆ

นายเอ้ สะมะภพ

อยากให้มาสอนที่บ้านจิงๆ555555ไม่รู้จะเรียนอะไรบ้าง

as72340639

warutp