ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakashi Asahiro] The Noble Whole Families สอนพิเศษติวเสียว 1/2 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2018, 08:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

เรื่องนี้ก้นอีกแล้วนะท่าน555 ขอบคุณมากครับท่านคาเทอร์  ขออ่านเลยแล้วกันนะครับ

ohm2999

แล้วครูสอนพิเศษจะสอนรู้เรื่องรึเปล่าเจอเข้าไปแบบนี้

oyoyo

คนสอนจะมีสมาธิสอนเหรอ แล้วคนเรียนจะตั้งใจเรียนมั้ยนั่น
ป.ล. ผู้มีมณี มณีนี้คืออะไรหว่า

Kolatee Seneechai

ฝึกแบบนี้ก็บานหมดก่อนออกเรือนดิ

หมายถึงก้นไม่นับว่าเสียความบริสุท 555

virgoranger

เปิดมาก็เจอฝึกประตูหลังเลย แถมสอนไปฝึกไปอีกใครจะได้ทนละ

Chairin Phleesing

ตระกูลนี้ก็แปลกเกิน ฝึกเรื่องอย่างนี้ต่อหน้าคนอื่นก็ได้หรอ

liverpudlian

เอิ่มมม สอนไป อีกคนก็เล่นเป็นกองหลังไป ไม่น่าจะมีสมาธินะ 

sittipong.p_new

phatsa

Ħäп₦į฿ä£

ไปสอนแล้วเจอแบบนี้จะมีสมาธิกันมั้ยเนี้ยทั้งครูทั้งลูกศิษย์เลย 
ปล.อ่านจบแล้ว มีเพิ่มหลักสูตรด้วย สอนกว่าจะจบน่าจะน้ำแห้ง

reppok111

wender_111

ประตูหน้าไม่โดนถือว่ายังซิงเหรอ แบบนี้ก็ได้ด้วย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

carman

glaciar

เรื่องนี้ก็แปลกๆดีแหะ น่าติดตามเหมือนกัน ขอบคุณครับ