ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

รักโลก รักไทย

J keeper

3ครับ  รูทเจ้านายลูกน้อง  ดูกันเองน่าจะเข้ากัง่าย  ส่วนเรื่องเขียน  ผมเห็นด้วยครับ  ถ้าเขียนยาวเรื่องมันก็วนแค่ในอ่างอยู่ดี  สู้เขียนสั้นๆแต่ลงบ่อยเรื่องจะคืบกว่าด้วยแถมยังไม่ต้องซีเรียสเรื่องความยาวเรื่องด้วย  พอใจแค่ให้ก็แค่นั้น  ไม่บังคับใจตัวเองนี่แหละดีที่สุด  เรื่องมันจะออกมาดีเอง  ถ้าตั้งเป้าไว้เยอะงานเราเองจะไม่ได้ทำเอา  เหมือนบ่นเองไงไม่รู้5555

.....................+2 money  ::Fighto::
มีมุมคิดดีงาม ไม่ต้องยาวแต่มาถี่ๆเพราะเนื้อหาต้องรอผลโหวต
ในการเดินแต้มของตัวละคร รูปแบบไรต์เลยปรับสมดูลย์มาลักษณะนี้นิ

xonly-2022

saka2520

ผมยังเลือกคนสวนเหมือนเดิมนะครับบ มันได้อารมดี ::Sweat::

neo-dark

hnarii

อยากให้ได้กับเพื่อนก่อนนะ ส่วนคนสวนของตายครับยังไงก็ได้เก็บไว้ก่อนครับ อิอิ

Anadrid

1 ลุงใหญ่เผื่อจะได้รู้ว่าถูๆหรือไส่จริง

kittaphot007

ข้าจะแทงเจ้า

ผมขอเลือกข้อหนึ่งครับ ภาน่าจะติดใจของลุงใหญ่แล้วละ และลุงใหญ่เองลีลาน่าจะเด็ดจริง รอบที่แล้วภาก็เพราะลุงใหญ่มาแล้ว

YO Samkha

::JubuJubu::ลุงใหญ่น่าจะดีที่สุด น่าจะฟินที่สุด

biggerz biggerz

เล่นกับลุงชาวสวนนี่มันส์สุดแล่วว

ppp44

3ครับหน้าที่การงานการเงินจะได้ดีขึ้น แล้วหลังจากนั้นก็ค่อยเพิ่มลุงใหญ่ ให้โต้งตามมาทีหลังก็ได้

hanabombam

1 อย่างไรเมียก็ต้องช่วยผัว เพราะลุงใหญ่ก็ได้แทงสดน้องภาเข้าไปมิดลำแล้ว ก็ให้เอาให้สำเร็จเสร็จสมไปเลย ::HoHo::

achuya

เลือก 3 ครับ แต่เมื่อได้ท่านชายแล้วจะทิ้งพระเอกเรามั๊ยนะ

eka1325

อยากให้ภาโดนทั้งสามคนเลย ภาร่านเต็มที่แล้ว สนุกมากครับ