ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียแกล้งเมาให้ยาม

เริ่มโดย Ccc, มีนาคม 18, 2018, 10:57:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

เรื่องมีอยู่ว่าผมกลับดึกเกือบตี 1 ครับ เมียก็โทรตาม คือผมทำโอ แล้วลืมให้กุญแจห้อง ตอนผ่านประตูใช่คีย์การ์ดเข้าไปใต้คอนโด จำได้เมียบอกรออยู่ที่ห้องยาม พอไปถึง กำลังเห็นเมียหลับหัวพิงโซฟา แล้วยามกำลังคลึงนมเธออยู่ ผมนี้ควยแข็งรีบแอบดูเลยครับ เธอไปดื่มกับพี่ที่ทำงานคงเมา เวลาเมียผมเมาร่านมากด้วย ยามปลดเสื้อเกาะอกสีขาวรัดนมขนาด 36 ของเธอออก นมนี้เด้งล้นออกมาเลยครับ ยามทำตาโต แล้วก้มไปเลียที่จุกข้างหนึ่ง เมียผมสั่นนิดหน่อยด้วย เวลาเธอใส่เกาะอกไม่ชอบใส่ยกทรงครับ

ระหว่างที่ยามเลียหัวนม มือก็ลูบต้นขาดึงให้ถางออก กางเกงขาสั้นตัวนี้ผมซื้อให้เองครับ ขาจะกว้างหน่อย และตรงเป้าเวลาถางขา จะมองเห็นกางเกงในชัด ยิ่งไม่ใส่นะเห็แคมเลย แต่เธอใส่กางเกงในวันนี้สีขาวลูกไม้บาง มือดำๆ ของยามค่อยล้วงหีเมียผม เธอกระตุกนิดหน่อยด้วย ยามสลับไปเลียนมและดูดเบาๆ คงกลัวเธอตื่น แล้วเมียผมก็ดิ้นน้อยๆ ยามชักมือออกมองนิ้วแล้วยิ้ม

ผมเห็นน้ำเงี่ยนเมียที่นิ้วยาม งานนี้ ยามเป็นผัวเธอแน่ ผมกำลังคิดจะออกไปห้าม แต่ก็อยากดูด้วย สองจิตสิงใจ ยามควักควยมาถูต้นขาเธอครับ และดันตัวเธอนอน ยาขาขึ้น ค่อยๆ ถอดกางเกงขาสั้น รูดออกช้าๆ และเอาควยถูกางเกงในเมียผม เธอกระตุกนิดๆ อีกแล้ว ปากยามดูดหัวนมเธอหนักมาก นี้เมาขนาดนี้เลยเหรอ ยามโยกเอว ควยสีโหนกเธอที่นูนสวย ผมกำลังมองเมียใส่ส้นสูง 4 นิ้ว นอนถางขา และมีชายอื่นเอาควยถูหีเมีย ปากก็เลียดูดนมเธอ คิดแล้วเสียวสุดๆ

จากนั้นยามก็ ค่อยๆ ดึงกางเกงในตัวบางเธอออก จากขาข้างหนึ่ง เผยร่องหี ยามยิ้ม และก้มละเลีย นานมากๆ ผมนึกว่ายามจะเย็ดเมียผมเลยนะเนี่ย มือก็ขย้ำนมไปด้วย ยามนี้ชำนาญทีเดียว ทั้งเงียบ ทั้งนิ่ง เลียจนเมียผมส่ายเอวน้อยๆ แล้วกระตุก มีเสียงครางในคอเธอ แล้วยามก็ถอนตัวออกมา จังหวะกำลังจับควย เข้าหีเมียผม วอดังครับ ยามเลยลุกไปตอบวอ ถึงได้เห็นหีเมียชุ่มมาก ขนที่หีเธอน้อยด้วย เห็นแล้วยากเข้าไปเย็ด

พอยามตอบเสร็จก็กลับมาลูบหน้าเธอ ไล่มาที่ไหล่ เนินอก เต้านม เขี่ยหัวนมช้าๆ อีกมือจับควยจ่อปากหี กำลังจะเย็ดแล้ว โทรศัพท์เมียผมดังครับ ยามตกใจหนีออกจากห้องเลย ผมนี้อึ้ง และอึ้งยิ่งกว่าคือ เมียผมค่อยๆ ลุกลูบหีตัวเองแล้วยิ้ม ผมเลยเดินออกมา เมียตกใจนิดหน่อย ถามแอบดูเหรอ ผมพยักหน้า

ถามยามสอดเข้าไปยัง เมียบอกหัวเข้ามาแล้ว และหยิบโทรศัพท์มากดปิด ที่แท้เธอตั้งนาฬิกาไว้ลืมปิด ผมถามจะให้มันเย็ดเหรอ เมียผมค่อยๆ แต่งตัวลุกยืนกอดผม แล้วกระซิบ ไม่รู้สิ ก่อนจะเดินแอ่นก้น เพราะใส่ส้นสูงออกไป ผมนี้ตามไปโอบ ขึ้นห้องจัดยาวๆ เลยครับ ตอนเช้า เมียถามแอบดูไม่ห้ามละ ผมบอกอยากเห็นโดนเย็ดตื่นเต้น เมียเลยบอก งั้นจะให้ได้เห็นนะ แล้วยิ้มด้วย ผมรู้เธอทำแน่ ตั้งตารอเลย ผมเข้าไปกอดแล้วจัดอีก ตอนไปทำงานเมียโทรมา บอก เจอยาม ทำตัวทักทายปกติเลย แล้วหัวเราะ ผมถาม ไปทำอีท่าไหนถึงโดนยามละ เมียบอกยามคนนี้ชอบพูดลามกกับมองหื่นๆ เธอตลอดเห็นแล้วเงี่ยน อายุก็อ่อนกว่าด้วย ใส่แว่น แต่ตัวดำอ้วนหน่อย ตอนนั้นเลยแกล้งเมาหลับบนโซฟา ขยับให้เกาะอกล้นเห็นหัวนม กับถางขาแล้วเอมือวางใกล้ๆ หีน่ะ จากนั้นยามก็เข้ามานั่งดู และเริ่มทำ ขณะที่เธอแอบมองตลอด ผมนี้เสียวสุดๆ เลยครับ

รูปตอนถางขาครับ ผมถ่ายให้ชม

แถมให้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

::YehYeh::สงสัยว่าถ้าไม่ลืมตั้งนาฬิกาปลุกไว้คงโดนยามเย็ดแน่นอน ว่าแต่คุณผัวจะยอมไหมเอ่ย อิอิ

เสียงฝน เดียวดาย

เกือบไม่รอดแนะ  แอบเสียดาย 555

heroman

ชอบมาก ๆ เป็นกำลังใจครับ  ตามครับผม ขอบคุณครับ ::WowWow::

cyka brit

ตื่นเต้นดีครับ แหมไม่รู้ว่านี่คร้งแรกรึป่าว

subjang

สั้นๆ แต่เสียวดีครับ แต่ดูแล้วน่าจะมีภาคต่อ 5555

artherox

จะทนไหวจริงๆหรอคับ ถ้าแฟนโดนยามเข้าไปน่ะ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆคับผม

aon_mu

blackjack

::HoHo:: แม้ให้โดนโยกสักสิดสักหน่อยก็ไม่ได้นะเผื่อมีโอกาสมาต่ออีกจะได้ติดง่าย

apichart2523

rokjid

know123