ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou ei] Ojōsama wa yumenouchi ลักหลับคุณหนู [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2018, 06:42:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

เป็นผมก็วางยาครับเจอน่ารักแบบนี้เหอเหอ ::Sobad::

Tenrokku

หวังว่าจะเป็นแบบสุดท้ายสาวเจ้าอ่อยเองแกล้งหลับ เปล่าเลย วางยาเค้าเฉย ฮือ ทำไมทรยศสาวน้อยไร้เดียงสาแบบนี้ได้ เยสดแตกในแอบถ่ายอีกต่างหาก แต่ทำน้ำเปรอะแบบนี้เช็ดไปก็ยังติดกลิ่นไม่ใช่หรอ 555

เรื่องนี้น่าจะเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็น "ไว้ใจได้กา" ดีมะ  ::Sweat::

nekki

ลักหลับ+วางยากันมาเป้นเดือนละไม่ดื่อยาหรือท้องบ้างเหรอ
เป็นผมจับกดตอนตื่นไปนานละ จะได้จบๆ

eiaws

ขอเดาว่าสาวเจ้าก็ต้องรู้สึกตัวบ้างแหละแต่ก็อยากจะมาผ่อนคลายล่ะนะะะ

wertyuiop

ยาดีจริงๆไม่คิดจะตื่นมาเลยเหรอไงเนี่ย

Liftzthekop

freelance

infinityex

จัดยาทุกรอบงี้ ตื่นมาไม่รู้สึกเจ็บไรเลยรึ

maxzader

::Hmmm::ไม่รู้สึกเจ็บบ้างหรอหรือฟินอย่างเดียว

dreammalong9

drof666

ลักหลับเหมือนเย็ดขอนไม้ ไม่มีอารมณ์ร่วมก็ไม่มันส์

BuffFun

ก็ว่าอยู่จะหลับลึกอะไรขนาดนั้น โดนยานี่เอง แต่จะแกล้งไม่รู้หรือเปล่านะ โดนไปขนาดนี้

b522055023

เอิ่มม น้องสาวตื่นมาไม่รู้สึกเจ็บ... บ้างเลยหรอออออ อินโนเซ็นเกิ๊น

น้องก๊อต อิอื