ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dryice32

หมอพลอยต้องโดนจัดหนักพร้อมรุ่นน้องสุดเลิฟแน่นอน

Phoowadol

ตอนนี้เปิดตัวนางเอกใหม่ เพิ่มมาอีกคน แต่จะได้เห็นฉากxxx ในภาคนี้หรือเปล่าน้า
แต่ที่แน่ๆ. ตอนนี้อยากเห็นหมอพลอยโดนซ้ำ กับฉาก จัดการปราบ น้องอุ๊ ว่าจะเด็ดแค่ไหน

nulongya

::Cold::ว้าว..มีการเปิดประเด็นใหม่อีกแล้ว
ดีจัง
ตาลุงจะตายคาอกสาวคนไหนหว่า...อิอิ

suiius

ในที่สุดก็มาแล้ว  รอมานานมากเลยครับ หมอพลอยจะโดนพี่กร หรือจะโดนคุณบอยก่อนละเน้อ

poker46

first last

คนเก่ายังไล่เอาไม่หมดเลย คนใหม่โพล่มาอีกแล้ว ลุงแกไม่เป็น ad ตายหรือนี้

ktbb1966

ลุงพลจะยอมให้ชายอื่นมาพรากหมอพลอยได้อย่างไร อย่ายอมนะ

emuzang

ยินดีต้อนรับกลับมาครับไรท์
น้องลูกขวัญนางเอกใหม่จะสู้คนเดิมได้รึเปล่าเนี่ย

Chai Pin

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

aaa01

ขอบคุณมากครับหาไปนานนะครับ พอโดนสองสาวก็แพ็แล้ว

ultramanpop

เจอการแก้เผ็ดของสาวๆวัยรุ่น...
ไม่รู้ว่า..ลุงชุมพล..จะเข็ดหรือเปล่า
แต่ที่แน่ๆ..น้องพิมมี่โทรมา..
ลุงชุมพล..จะแก้ไขสถานการณ์นี้ได้อย่างไร
คิดแล้ว..ก็กลัวของลุงชุมพล
.....เป็นอาหารเป็ด..เสียจริงๆ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

ลูกขวัญจะโดนกับเค้าด้วยรึเปล่าเนี่ยยย    ลุงทำไมมันโชคดีจังเนี่ย