ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

อย่างที่บอกตอนที่แล้ว แบบนี้ก็สลับคู่กันไปเลยดีกว่า พอเบื่อๆเซ็งๆก็กลับมาหาน้องสาวเหมือนเดิม  ::Glad::

อุ้ย เซอร์ไพร้ ท่านฮิปมาเปิดซิง  ::Shy::

keatmano

น้องหนูจิโตเสะกำลังจะได้ลองของที่คิดว่าดีเหมือนในฝัน แต่ความจริงเป็นอีกแบบหนึ่ง ...
ดูจากตัวอย่างคล้ายกับว่าตอนหน้าจะเป็นแบบทั้งสองฝ่ายรู้ใจตัวเองแล้วก็เลยเลือกใครคนใดคนหนึ่ง ... เดาเอาว่าน่าจะเป็นคู่เดิมนะ แบบว่าหลังจากลองของใหม่แล้ว เรียนรู้แล้วว่าแบบใหม่มีอะไรดีบ้าง ก็จะไปปรับปรุงกับคู่ของตัวเองต่อไป ...  ::HoHo::

นึกว่าจะเป็นฉาก sm กลายเป็นว่าต่างฝ่ายต่างสอนจุดด้อยซึ่งกันและกัน ยิ่งมั่นใจว่าเลือกคู่เดิมแน่นอน ... รอดูตอนจบว่าจะถูกหรือเปล่าน้า  ::HoHo::

P Eet ✦Diamond✦

OMB...  I am not sure if this is what I can handle or not...??
But here I am...
I am here to support our residence Dark Lord na... E..E...
ขอบคุณครับ แต่แน่ใจว่าเรื่องนี้ปกติ ถ้าไม่นับเป็นแนว Incest  ::Fighto::

I was hoping that the Sadistic crazy pervert older brother WON'T break our little heroine na ...  ::Oops::
แต่ผมหวังตรงกันข้าม ขอจัดเต็มหนักๆได้ไหม  ::Oops::

OMB... what a twist..!!! 55555 Our little heroine is a TRUE heroine ...
She actually turns the Sadistic pervert around ... 55555 .... You go GIRL ...!!!  ::Shout::

เห็นแบบนั้นแต่เธอมีความคิดและเข้าใจอะไรๆหลายอย่างเลย ที่ทำแบบนี้ก็เพราะด้วยความรักกับพี่ล้วนๆ

::Reader::

I think that BOTH girls would keep their own brothers...
Being with someone else shouldn't make any difference to their feelings...
As they both loveeeee their brothers very much ...

ช่ายยย ถึงจะสลับคู่ไม่ได้ทำให้ความรักของฝ่ายหญิงเปลี่ยนไปเลยแม้แต่นิดเดียว
ฝ่ายชายต่างหากจากที่คิดสนุกๆ ตอนนี้คงได้รู้อะไรๆเพิ่มแถมเข้าใจจิตใจของน้องสาวเพิ่ม

They just didn't know how to solve their own issues na....
Hopefully they will use this event as a way to fix their issues and in turn made their relationships much better than BEFORE !!!

น่าจะเป็นแบบนั้นนะครับในตอนที่ 3 หรือจะมีหักมุมอะไรก็รอดูละกาน กิกิ
แต่อีกอย่างที่ผมเห็นคือ เขาและเธอป้องกันด้วยถุงยางเสมอ ถือเป็นเรื่องดี

P.S.  I am soooo glad that this is NOT as bad as I thought it would be...!!!  ::Glad::

ผมก็รู้สึกดีที่ได้แปลเรื่องนี้ และสำหรับตอนจบผมเซอร์ไพร้นิดหน่อย ใจไม่ดีจริงๆเวลาแปลแนวIncest  ::Oops::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

taradnoi

ขอบคุณครับ มีคนชอบเหมือนกัน ตอนนี้จะได้เห็นอีก 1 คู่แล้วครับ ลุ้นกันว่าจะเป้นยังไง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูท่าน้องสาวสองคนจะขอแลกพี่ชายกันเองซะแล้ว เพราะติดใจพี่ชายของอีกฝ่าย ว่าแต่พี่ชายจะยอมแลกน้องสาวกันไหมนะอิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูๆแล้วคงจะเป็นพี่ชายคนเดิมล่ะนะ แต่เอาประสบการณ์ที่ได้รับมาไปปรับปรุงให้น้องสาวและพี่ชายของตัวเองมีความสุขด้วยกัน....จบ แบบแฮปปี้ด้วยกันทุกคน อิอิ

sutthiphong saiwongpia

::Glad::เสริมสร้างประสบณืการณ์กันเลยที่เดียว

ไม่ซ่อนไม่เคยตอบ ตอนที่1ก็ไม่ตอบ

negazero

อ่านตอนนี้แล้วเสียวดีเลยครับแลกสวิงพี่น้องด้วยเอง
ตอนจบคงเอาคู่เดิมแต่ใช้สไตล์ที่แลกเปลี่ยนกันแน่นอน

TanukiKen

โคตรจะโรแมนติกตามที่หวังเลยหละสิ คุณน้องสาว

ก็ดันไปอ่านอิงมาแล้วมันก็เลยรู้ว่าจบแฮปปี้ดีสำหรับผม สุดท้ายก็กลับเป็นเหมือนเดิม

elviswhat

น้องสาวแต่ละคนคงจะชอบคนละแบบแน่เลยมาเจอของแปลกๆ

อรรถพร โทอิ้ง

แลกคู่แล้ว เคมีเข้ากันซะงั้น ขออย่าดับเป็นพอ  ขอบคุณครับ

qweasdzxc

แอร๊ยยย มันต้องแบบนี้ซี่ น้องสาวต้องโดนจัดหนักจนไม่อยากกลับบ้านแน่ๆๆๆเลยยยย

Edit โถ่วมาผิดคาด กลายเป็นน้องสาวจัดหนักแทน555 เชื่อว่าสุดท้ายต้องดองกันแน่ๆ ได้กันมันทุกคนพร้อมๆกันเลย

as72340639

Paul Chan

คราวนี้มาแบบจิตหน่อยๆ ดูแล้วจะออกแนวห่วงน้องสาวกันไหมอยากรู้จัง ที่แน่ๆตอนสุดท้ายหนักแน่