ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

tazasss01

กลายเป็น อาจารย์สอนแทนซ่ะแล้ว

ตอนหน้า น่าจะกลับไปคู่เดิม น่ะ

HooH9999

nutza019

::Evil:: เกิดการพึ่งพอใจกันเกิดขึ้นแต่ไม่แน่ตอนหน้าอาจมีหักมุมกลับมาเป็นเหมือนเดิมก้อได้  ::Sweat::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

Edit ก้อยังคิดว่าอาจจะมีหักมุมอยู่ดีนะครับ  ::Shy::

dint.6424

คู่นี้จะเป็นยังไงน่ะ.....เล่นเจอ sm ตัวพ่อซะด้วย

Gunitle

ตอนจบมีแซนวิซสองคู่แน่555 รอตอน3นะครับท่านคาเทอร์์

alexis sank

สลับอารมณ์กันแบบนี้น้องสาวจะติดใจไหมเนี่ย

KISATO umayhara

ตอนจบคงเอาคู่เดิมแต่ใช้สไตล์ที่แลกเปลี่ยนกันแน่นอน

lord malawong

โห..ที่นวดไฟฟ้า 55

edit เปลี่ยนน้องสาวอึดกว่าเดิมอีกแหะ

SickSleeplab

แลกคุ่ให้รุ้แล้วรุ้รอดเพื่อรสนิยมของตัวเองสินะ เอาๆหน่อยอยากดูจุดพีคของตอนจบ ...
::Yes!:: ::GiveMe::
ท้ายเรื่อง...อยากให้สองสาวหันมาสลับคุ่กัน เพื่อรสนิยมซิสค่อนของพี่ชายจะได้ลดลง555. ส่วนตัวถ้ามาทางนี้ถุกใจผมนัก...

Kolatee Seneechai

คู่แรกมาแนวจู๋ใหญ่นมใหญ่  คู่สองมีสอนเล่นรัก

ตอนต่อไปต้องมีคนอื่นมาร่วมวงแน่

jw4321

ipor

Shut Up

ท่าทางคุณน้องจะติดใจพี่ชายอีกฝ่ายแฮะ
ชักอยากรู้ตอนจบแล้วสิว่าคุณน้องจะเลือกใคร

เดาว่าตอนจบคุณน้องเลือกที่จะมีsexหมู่ไปเลย

xnaja

คิดว่าโรแมนติกปั๊บ ปลอกคอมาทันที 555
สุดท้ายคงจะตั้งทีม 4คน