ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..6

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 20, 2018, 01:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.เดินไปขอลุงสี ยามกะดึกด้วยตัวเอง
56 (31.8%)
2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก
120 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 23, 2018, 02:27:31 หลังเที่ยง

saka2520

1 ครับ ผมกลัวน้องภาจะโดนยามจัด กะลุงใหญ่ในใจก็เจ็บปวดพอพอแรงแล้วครับบ

meowmeng

diaby

ต้อง 2 สิครับ จะได้เจอคู่ชกคนใหม่ให้พวกเราเสียวกันต่อ ต้องขอชมผู้เขียนว่าเก่งมากๆครับ ไม่เคยอ่านเรื่องไหนแล้วตื่นเต้นและเสียวมากขนาดนี้มาก่อน ใช้ภาษาได้เยี่ยม สละสลวย ไม่หยาบคาย และเป็นรูปแบบใหม่ interactive สุดยอดและขอบคุณมากครับ ขอเป็นแฟนขาประจำด้วยครับ รอตอนต่อไปแทบไม่ไหวแล้วครับ

.........+1money  ::Ahoo::
เป็นอีกคนที่รีพลายสวย สร้างสรรๆ

nicky1976

2 ภาต้องไปขอเอง จะดูเร่าร้อนกว่า

bangsan

ข้อ2เดินไปขอลุงสี เพื่อจะได้มีอะไรดู

chinmedia

อันนี้อย่างที่ทุกคนบอกแหละครับ สายหื่นต้องให้ภาไปหายามเองแน่นอน แต่แบบนั้นผมว่าจะดูร่านไปนะ สำหรับคนทั่วไป ให้แฟนไปหาเอง ผู้หญิงก็ต้องคิดละว่าผู้ชายจะคิดยังไง เพราะงั้นถ้าตามความคิดผม ก็ต้องให้ผู้ชายไปหาเอง แรดเงียบไว้ดีกว่านะ

น้องภาคนนี้รึเปล่าครับ

pekopon66

อ้างจาก: chinmedia เมื่อ มีนาคม 20, 2018, 03:30:38 หลังเที่ยง
อันนี้อย่างที่ทุกคนบอกแหละครับ สายหื่นต้องให้ภาไปหายามเองแน่นอน แต่แบบนั้นผมว่าจะดูร่านไปนะ สำหรับคนทั่วไป ให้แฟนไปหาเอง ผู้หญิงก็ต้องคิดละว่าผู้ชายจะคิดยังไง เพราะงั้นถ้าตามความคิดผม ก็ต้องให้ผู้ชายไปหาเอง แรดเงียบไว้ดีกว่านะ

น้องภาคนนี้รึเปล่าครับ

ผมขอไม่อ้างอิงถึงตัวตนจริงนะครับ มันจะไม่ดีต่อตัวผมและตัวของน้องเขาด้วย เอาเป็นว่าผมขอตอบว่า ไม่ใช่ ละกันครับ

jabrant

เรื่องเซ็กนี่ พอถึงจุดๆนึง อะไรก็ฉุดอารมณ์ไม่อยู่จริงๆ ภานะภา   ::YehYeh:: ::YehYeh::

kittaphot007

ต้องข้อ2อยู่แล้วครับอะไรลุงๆนี้ผมชอบ ::HoHo::

jayleno

ลุงใหญ่ผู้โชคดี  ::Evil::  ความจริงไม่น่าให้อาบน้ำก่อนเลยครับ กลิ่นตัวดีกว่ากลิ่นสบู่

tantawanjames

เสร็จลุงใหญ่ไปโดยสมบูรณ์แล้วทีนี้ สนุกมากๆครับ

2 สิครับให้ภาไปอ่อยหน่อยขอให้ยามสีพาเข้าไป

myidol

โดนเย็ดตั้งแต่ครั้งแรกแล้วครับ นางเอกนี่ขี้เงี่ยนนะครับ ผัวเอ๋ย เสียเมียแน่นอน 55555 ขอบคุณท่าน pekopon66 มากครับ  ::Shower:: ::Shower::

zero009

2ครับเล่นคนสวนแล้วต่อด้วยยามเลย

surway2532

จากที่อ่านไปภาคงจะใส่กับลุงใหญ่ตั้งแต่ครั้งแรกแล้วหล่ะ แต่แอบปิดบังสามีไว้กลัวสามีจะโกรธจะเสียใจ

kate999

เนื้อเรื่องมีความเสียวมากครับ อ่านไปจินตนาการว่าเป็นเมียตัวเองเลย