ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..6

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 20, 2018, 01:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.เดินไปขอลุงสี ยามกะดึกด้วยตัวเอง
56 (31.8%)
2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก
120 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 23, 2018, 02:27:31 หลังเที่ยง

smokieza

offroad

2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก  แน่นอน เพื่อให้เธอติดใจรสยามแก่ๆ น่าจะเป็นรสนิยมของเธอ

Oattmealz

เสียท่าสอดใส่จริงเรียบร้อยละครับ ถึงจะไม่บอกแต่ภาพก็ฟ้องแน่นอนครับ 

1015up

ลุงสีจะเปิดให้เข้าไปได้แต่ออกมาไม่ได้หรือเปล่าครับ

Zoso

อ่านจากหลัง (จากตอนที่ 9 ไล่ขึ้นมา) มาหน้า นี่ แปลกๆดีแหะ
ตอนนี้ เป็น ช่วงที่ ภา โดนลุงใหญ่ครั้งแรก? รึเปล่านะ

knottmild

watanabe

ภาต้องเดินไปเองอยู่เเล้วครับ ::Confident::

ppptttmmm

yatchy

ข้อ 2 สายหื่นแน่นอนครับ หนูภาไม่เบาเลยจริงๆครับ

ชาย' ทิม

sebastien.vaynard

สุดยอดมากๆครับในที่สุดลุงใหญ่ก็ได้ที่ต้องการ

romeoath

2 ครับ อยากเห็นวาจาออดอ้อนของน้องภา

toto65

2  ครับให้ภาไปขอเองจะดูเนียนกว่า ลุงยามจะได้มีชีวิตชีวา

dodoza2

โดนลุงใหญ่เสียบสดแน่ๆ ขอบคุณมากครับ สนุกมากๆ

themars9

สนุกดีรับ ชอบแนวนี้ ลุงนี่คงฟินน่าดู