ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..6

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 20, 2018, 01:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.เดินไปขอลุงสี ยามกะดึกด้วยตัวเอง
56 (31.8%)
2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก
120 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 23, 2018, 02:27:31 หลังเที่ยง

review1972

เลือกข้อ2ครับ เพราะลุงยามนี่ก็เข้าข่ายชายแก่กับดอกฟ้าเหมือนกัน555 ว่าแต่ฉากเสียวนี่เล่นเอาผมน้ำปริบได้อย่างที่คิดเลย แล้วผมก็คิดว่าผู้เขียนก็จินตนาการเหมือนผมว่า น้องภาในเรื่องคือเน็ตไอดอลคนนั้นใช่ม๊า55 เลยเสียวคูณ2ขึ้นไปอีก ขอบคุณมากคร้าบบบ

...........+1 money ::Grimace::
ชอบบทคนแกรซั้ม สาวนะนี่ ฮ้าฮ่าฮา..

merina

เมียเสร็จลุงแกไปรอบที่ 2 รึเปล่ารึว่าหลายรอบแล้วหว่า เพราะเห็นว่าแอบให้มาทำงานหลายวันแล้ว

blackjack

::HoHo:: เยี่ยมเลยครับ ในที่สุดลุงใหญ่ก็ได้จัดการจนเสร็จสมใจ แถมมีตัวละครใหม่ๆเพิ่มเขามาอีกสงสัยงานนี้มียาว มีเรื่องให้ลุ้นทุกตอนเลยขอบคุณครับที่เขียนเรื่องเสียวๆ ให้เสียน้ำตลอดเลย อิอิ

emuzang

1 ครับ แมนๆ ไปขอเองดีกว่า แบบว่ายังหวงเมียอยู่น่ะครับ

thana7

outsider

มาแนวนี้ก็ข้อ2เลยครับ จัดไปเต็มๆ เติมเต็มชีวิตคู่

735680

ข้อ2ครับ..อยากให้ภาโดนครบทุกคนเลยครับ  แบบ2-1ยิ่งดี 

Peera canalitartis

2 สิครับ ให้น้องภา ไปขอ(ให้)ลุง(ช่วย)สี แฮร่ !!!  ::Evil::

ขอนลอย บักเคียบ

อยากให้ลุงเป็นตัวหลักที่น้องภาเริ่มติดใจยาวๆไปเลยคงดี หวังว่าคงไม่ตัดลุงออกนะเรื่องมันน่าติดตามเพราะคนสวนกับนายสาวนี่แกนะ55

yumer

ภาโดนของใหญ่ แล้วฟิน ลืมผัวแล้ว

dujimak

ว้าวๆๆสุดยอดเลยครับ อารมณ์นี้พุ่งปรี้ดเลย
ขอบคุณครับ

midnightblusie

มียามด้วยเหรอครับ ตายแล้ว แบบนี้ก็บันเทิงสิครับ ให้ภาเดินไปขอเสนอเองดีกว่าครับ

dryice32

holovelove

หมดน้ำเลย สุดๆครับ หน้ามืดเลย
เหงาๆ

holovelove

ตอบกระทู้ไปลืมตอบโหวต
2. ครับ ให้ภาไปขอ แล้วตามไปดูเพราะไปเองอาจไม่ได้
เหงาๆ