ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..6

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 20, 2018, 01:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.เดินไปขอลุงสี ยามกะดึกด้วยตัวเอง
56 (31.8%)
2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก
120 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 23, 2018, 02:27:31 หลังเที่ยง

kpkp

ข้อ 2 ครับ เอาไว้สลับคิวกับลุงใหญ่
I love Xonly

สุนทร โสภ

::YehYeh::ข้อ2คับ อยากดูลีลาลุงสีดูบ้างจะเด็ดดวงเท่าสามีไหม

Tripple M

2. ให้ลุงสีพร้อมพวก จัดน้องภาให้หายอยาก

nawin1357

1.คับต้องไปขอเองแต่ต้องเอาภาไปด้วยจะได้ไปอ่อยลุงสี

hellboy666

สุดยอกครับ อยากลองกับภาบ้างจัง อิอิ

โหวต 1 ไปก่อนละกัน ไม่อยากรีบครับ

arsenyo

2 ครับ ให้เธอเดินไปขอเองครับผม ลุงสียามสุดโหด รับรองสนุกครับ

xmen7650

johas heskin

คุณภาเสร็จแล้วหรอ ในหรือนอกนะ

B C

2  ให้ภาไปขอ  แต่เจ้าตัวอิดออด   แต่พอแอบดูสุดท้ายก็ไปขอแหละ  >=)

pukky140213

2.ครับ อยากเห็นบทรักของนางฟ้ากะรปภ.

ฟหกด่าสว

ข้อ2 ครับ ลุ้นลุงยามเป็นคนต่อไป

Chai Pin

tataka

ถึงจะทำใจไม่ค่อยได้ที่ภาโดนซะมิดด้าม แต่ก็ภาวนาให้คุณสามีหาวิธีมากำราบความหื่นของเมียได้ทันก่อนจะเสียไปอย่างถาวร
ยั่วลุงสีอีกคนคงไม่เสียหายอะไร อย่าให้ยายชายหัวหน้ามามีเอี่ยวด้วยละกัน

Luka

ข้อ2ไปเลย ไหนบอกตอนแรกจะแค่ภายนอก

akennya