ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Boku no SeFrie wa Seisokei? ผู้หญิงในฝัน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 21, 2018, 07:00:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 08:56:53 ก่อนเที่ยง
ดูๆแล้วตนวาดใส่กางเกงนี่ ตูดงอนดีจังเลย  ::Shy::

อ่านไปก็เรื่อยๆ แต่ไหง? ตอนจบกลายเป็นงี้ไปได้  ::Sweat::

รักผัว แต่ติดใจคุ้นหนุ่ม เพราะ แรงเย่อ ละม้าง  ::DookDig::
สงสัยลิโพ คงจะเจ๊งละทีเนี่ย  ::Oops::

ลิโพแค่ 2 แต่ แรงเย่อ ตลอดคืน   ::Grimace::
แอบกินหนุ่มมันอร่อยกว่ามั้งนะ  ::Fighto::

อ้างจาก: nagasata เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 08:41:07 ก่อนเที่ยง
คล้ายๆกับชีวิตผมเลยไม่กันอยู่อย่างเดียวคือผมไปเขา ตอนสมัย ม.ปลาย ผมไปเรียนในกทม.เช่าคนโดอยู่ มีสาวใหญ่อายุประมาณ 34 สวยมากหุ่นอย่างนมคัพ ดี 36/90 เขามีลูกอ่อน เป็นเมียน้อยเสี่ยคนหนึ่ง
แต่ผมได้เห็นหุ่นเขาอดใจไม่ได้จริงๆ บางทีซื้อของมาฝากให้บ้าง จนวันหนึ่งผมได้เข้าไปห้องเขา เขาเชิญและบอกว่าวันนี้ลูกไปเรียนทำกิจกรรมกลับช้า สามีเขาออกต่างจังหวัดวันนั้นผมดีใจมาก นั่งดูทีวีเฉยๆโดนรุกก่อนเลย
แถมสดด้วย เขาบอกว่าชอบหนุ่มแรงๆ ขย่มทั้งวันครับวันนั้น บอกเลยผู้หญิงอาุยุเลขสามสุดยอดจริงๆ เขาบอกว่าสามีแรงสู้หนุ่มไม่ได้ๆ จากหลังนั้นผมไปตรวจโรคด้วยดีนะไม่มีโรคติดมา 555555
พระเอกอยู่นี่เอง น่าจะถ่ายคลิปมาโชว์กันมั่งนะ  ::Grimace::

itiuimi

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 08:27:25 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: Kater เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 08:26:21 ก่อนเที่ยง
โอ้ววว NTR ของแท้และแน่นอน หุ่นสะบัดช่อได้ใจจริงๆ แต่ก่อนผมสนแต่แนวโลลิ

หลังๆพออายุเยอะกลายเป็นสายโอบาค่อน ได้ไงก็ไม่รู้ เรื่องนี้สุดยอดมากครับ

::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

ระวังซักวันจะกลายเป็นชอบสาวใหญ่แบบผมนะ

ปล.แต่นักเรียนนักศึกษาก็ชอบนะ  ::WooWoo::

Errr.....  What I want to know is.....
WHAT IS WRONG with older more mature lady ...  ::Hmmm::
แล้วไมต้องมีเตือนให้ระวังด้วยอ่ะ..???    ::Doubt:: 
ตอบมาดีๆด้วยนะ ... เด๋วจะว่าเจ๊ไม่เตือน อิอิอิ
   ::Grimace::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

Boran Mark

drof666

terter

HypN♥s

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 01:08:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 08:27:25 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: Kater เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 08:26:21 ก่อนเที่ยง
โอ้ววว NTR ของแท้และแน่นอน หุ่นสะบัดช่อได้ใจจริงๆ แต่ก่อนผมสนแต่แนวโลลิ

หลังๆพออายุเยอะกลายเป็นสายโอบาค่อน ได้ไงก็ไม่รู้ เรื่องนี้สุดยอดมากครับ

::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

ระวังซักวันจะกลายเป็นชอบสาวใหญ่แบบผมนะ

ปล.แต่นักเรียนนักศึกษาก็ชอบนะ  ::WooWoo::

Errr.....  What I want to know is.....
WHAT IS WRONG with older more mature lady ...  ::Hmmm::
แล้วไมต้องมีเตือนให้ระวังด้วยอ่ะ..???    ::Doubt:: 
ตอบมาดีๆด้วยนะ ... เด๋วจะว่าเจ๊ไม่เตือน อิอิอิ
   ::Grimace::
เดี๋ยวจะมาแย่งกับผมไง  ::Ahoo::

mmmmmmmmmmmmmmm

สาวใหญ่สวยใส่แว่น ผมสั้น ดาเมจช่างรุนแรง

Ħäп₦į฿ä£

Zaki zarakiนี้งานส่วนมากจะโลลินะ แต่มาแนวแม่บ้านสาวใหญ่แบบนี้ก้ดีแฮะ มีข้างบ้านแบบนี้ซักคนนะ ฮึ้ม~ ::Bloody::

jittipat

ลายเส้นไม่ค่อยถูกใจแต่เนื้อเรื่องให้เลย

bannoknon

songsak

oakvanilla

หักมุมสุดๆไม่คิดว่านางเอกจะมาแบบนี้ ตอนแรกคิดว่าพระเอกจะไปหาเรื่องมีอะไรด้วยซะแล้ว