ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 49 : จุดเปลี่ยนของชีวิต

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 21, 2018, 07:49:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

หรือแรงกระแทกจะทำให้ลุงความจำเสื่อมจนตัด สองสาวออกไป แล้วก็จะได้สาวใหม่ๆมา หรือป่าว น่าคิด แหะๆ

Narakja Naka

เฮ้อซวยซ้ำ ซวยซ้อนนะลุง แต่อยากให้ลุงอย่าท้อ ลุงต้องสู้ ต้องผ่านให้ได้ เอาสาวๆพวกนั้นกลับมาให้ได้ สาวๆพวกนั้นล้วนรักลุงนะ  ...

xxxboyz

จุดเปลี่ยนนี่เปลี่ยนให้เซ็กจัดขึ้นรึเปล่า หิหิ

ชาย ชุดแดง

::HoHo::ลุงพลหนทางกระเด้าอีกยาวไกลครับเก็บเอวไว้ใช้นานๆ

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  เป็นเรา ก้อไปไม่ถูกทางเหมือนกันแหละเจอแบบนี้

ponchan80

ซวยซ้ำ ซวยซ้อนเลยนะลุง โอกาสนี้จะทำให้เมียๆทั้งหลายของลุงสามัคคี ปรองดองกัน

ขอนลอย บักเคียบ

ตายป่าววะนั่นอย่าเพิ่งตายนะจัดหมอพลอยสักตอนสองตอนก่อนค่อยตาย

Tanaka Tanaka

ลิสต์รายชื่อเมียลุง 555

ใบเฟิร์น - ยางามิ คุมิ
โดนัท - มัตสึอิ จูรินะ
พิมมี่ - คิตะงาว่า เรียวฮะ
นาถ - วาตานาเบะ มายุ (คนนี้น่าจะรู้จักกันเยอะ)
หมอพลอย - มัตสึอิ เรนะ
แล้วก็อนาคตเมีย อุ๊ - คาชิวากิ ยูกิ

ไม่ตายคาอกก็ไม่รู้จะว่าไงละครับ

nato87

อ้างจาก: Tanaka Tanaka เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 10:10:09 หลังเที่ยง

นาถ - วาตานาเบะ มายุ (คนนี้น่าจะรู้จักกันเยอะ)
แล้วก็อนาคตเมีย อุ๊ - คาชิวากิ ยูกิ

ไม่ตายคาอกก็ไม่รู้จะว่าไงละครับ

บร๊ะ เจอแฟนพันธุ์แท้ 48Groups ซะแล้ว 55555

ตามนั้นครับทุกท่าน นางเอกเรื่ิองนี้เอาต้นแบบมาจากวงนี้เกือบหมด ยกเว้นหมอเบสท์ ที่ไม่ใช่ เธอเป็นนักแสดงและนางแบบของญี่ปุ่นครับ  ::DookDig::

ถามว่าทำไมไม่เอาต้นแบบจากวง 48 คำตอบคือ หาคนที่มีคาแร็คเตอร์แบบนั้นไม่ได้แล้ว ฮ่าๆ
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

skat3699

Tanaka Tanaka

อ้างจาก: nato87 เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 10:18:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tanaka Tanaka เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 10:10:09 หลังเที่ยง

บร๊ะ เจอแฟนพันธุ์แท้ 48Groups ซะแล้ว 55555

ตามนั้นครับทุกท่าน นางเอกเรื่ิองนี้เอาต้นแบบมาจากวงนี้เกือบหมด ยกเว้นหมอเบสท์ ที่ไม่ใช่ เธอเป็นนักแสดงและนางแบบของญี่ปุ่นครับ  ::DookDig::

ถามว่าทำไมไม่เอาต้นแบบจากวง 48 คำตอบคือ หาคนที่มีคาแร็คเตอร์แบบนั้นไม่ได้แล้ว ฮ่าๆ

อย่าลืมใส่ โคจิม่า ฮารุเนี้ยง มาด้วยนะครับท่าน ::YehYeh::

dryice32

tcm12599

คราวเคราะห์ลุงอีกแล้ว ::Crying:: ถึงคิวหมออีกแล้วสินะ เย่ๆ

jtr69

กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

naitoom

ลุงใจแคบทีเดียวที่ไม่ยอมเสียใครไป อะไรจะโลภขนาดนี้ ตอนนี้ผมชักชอบโดนัทที่ซักความจริงจากตาเฒ่า