ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

may_290607908

3ครับเพราะถ้าจะปล่อยเขาคงไม่พูดแบบนี้ครับ

Maikeet Fai

ข้อ3 ครับ ปล่อยไว้ให้เวลาเป็นเครื่องพิสูตรอารมณ์ของภา

Sky_ii

เด็ดดวงมากๆเลย จะมีแอบติดใจไหมเนี้ย

๋GEORGE

แต่งดีครับ ได้ลุ้นได้มโนตลอด เป็นอีกเรื่องที่ต้องติดตามครับ

pekopon66

อาจจะเป็นครั้งแรกนะครับเนี้ย ที่ผมจะต้องปิดโหวตวันที่ 3 เพราะตอนนี้คะแนนสูสีกันมาก

johnywalker

3. เลือกข้อนี้ครับ ไม่อยากจะเอาอดีตมาทำลายปัจจุบัน

สรวิศ มนอัตระผดุง

ข้อ 1 ครับ น่าจะสร้างอารมย์ได้ดีครับ

chinmedia

ผมโหวตข้อ 1 ละกันครับ เพราะในมุมมองคนรักกัน ทีอะไรก็ต้องบอกกัน ปรึกษากัน เวลามีปัญหา และจะได้ไว้ให้ภาเลือกเองด้วย ว่าจะทำไงต่อไป อยู่ห่างจากพี่เต้ เลิกคบ ให้ผู้แต่งตัดสินใจเอง

teerawatc

ข้อ 3 ปล่อยไว้ ไม่ต้องทำอะไร เพราะคลิปนี้มีมานาน แต่ก็ยังไม่มีผลกระทบกับน้องภา ถึงไม่ลบก็ไม่น่าจะมีผลอะไรอีก

อยากจะรู้เรื่องลุงยามที่ทิ้งปมเอาไว้มากกว่า  พอกลับบ้านก็ยังมีเรื่องลุงใหญ่ที่ปูบทต่อเนื่องไปได้อีก

แต่อ่านนานเข้ารู็สึกว่าภาเองจะไม่ใช่สาวใสซื่อรักสามีเท่าไหร่แล้ว เป็นสาวร้อนรักน่าดูเหมือนกัน สงสัยจะมีความลับอีกหลายอย่างอยู่

.............+2 money จัดไป  ::Confident::
รีพลายสวยๆมีส่วนร่วมกับผลงานไรคต์เช่นนี้..

kpkp

ข้อ 3 เก็บไว้เป็นความลับ เพื่อความตื่นเต้นในอนาคต
I love Xonly

ปานวาด

ข้อ 3 ความ ตัดประเด็นเรื่องนี้ไป
ผมว่าเน้นไปที่ลุงใหญ่ น่าจะตื่นเต้นครับ แบบค่อยๆ ยินนยอมไปเรื่อย

asdf4321

ถ้าบอกภาว่าเต้มีคลิปได้โดนแบล็กเมล์แน่
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

casa

3 ครับ แต่อยากเปลี่ยนตัวเลือกเป็น ให้ภารู้ ว่ามีคลิป แต่นึกว่า สามีไม่รุ้ ออกแนว hidden secret

arsenyo

2 ครับให้ภาไปขอร้อง เผื่อจะได้ทบทวนความหลังครั้งเก่ากัน

taton

โหวตยังไงก็แพ้ทางสายหื่นจริงๆ   ::Doubt::  ::Sweat:: (ผมกลัวจะจบแบบดาร์กอ่ะ)  ::Ahh::