ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

amorn niemgerd

คิดว่าจะมีฉากเสียวระหว่างภากะยามสีซะอีกลุ้นแทบแย่ รอติดตามต่อครับ
อมร

J keeper

3 ครับ  บอกก่อนเลยว่าผมเดาตอนนี้ถูกนะแต่ตอนที่แล้วไม่ได้โหวดเพราะดูแนวโน้มก็รู้ว่าจะได้อะไร  และผมเดาถูกที่ว่าภาคงไม่โดนลุงยามหรอก  มันมั่วเกินไปไม่ใช่นิสัยภา  ใจจริงตอนที่แล้วผมอยากให้ตัวสามีขึ้นไปมากกว่าเพราะคนอยู่กันสองต่อสองอย่างน้อยอยู่ด้วยกันเฉยๆก็ได้คุยได้ทำความรู้จัก  ดีไม่ดีภาอาจจะนึกชอบนิสัยลุงยามจนไว้ใจก็ได้  ดีกว่าให้ไปด้วยกันทั้งคู่แล้วต้องเร่งๆเอาเอกสารโดยไม่ได้คุยกันเลย  แต่อย่างที่บอก  ผมดูแนวโน้มผลโหวดกับคอมเม้นก็รู้ว่าจะไปแนวไหน  ผมแค่เสียงเดียวคงเปลี่ยมไม่ได้แน่ๆเลยเลิกไม่ลงคะแนนดีกว่า(เพราะรู้สึกขัดใจเล็กๆ)  อีกอย่างที่พอเดาได้เพราะผู้เขียนบอกมาแล้วว่าตัวละครแต่ละตัวของผู้เขียนมีมิติเพราะงั้นการที่เราจะเลือกโหวดให้ภาจัดอย่างเดียวมันเป็นไปไม่ได้  คนเรามันมีความรู้สึกไม่ได้มีแค่ความอยากอย่างเดียว  ส่วนที่ตอนนี้เลื่อข้อ3 เพราะพี่เต้แกก็เป็นคนดี  ปล่อยๆแกไปเถอะยังไงคลิปก็ไม่หลุด  ไม่ต้องรื้อฟื้นให้ภารู้สึกเกลียดขี้หน้าพี่เต้  ดีไม่ดีเลือกแบบนี้อาจทำให้ภารู้สึกดีและได้ใกล้ชิดกับพี่เต้มากกว่าให้ภาไปจัดกันเพื่อลบคลิปก็ได้(อันนี้ระบายเพราะที่อ่านมาเจอแต่คนอยากให้จัดกันทั้งนั้น)  อย่าหาว่าผมเอาแต่ใจเลยนะครับที่ไม่คอมเม้นตอนที่แล้วก่อนเพราะรู้ดีว่าอะไรจะเกิดเลยปล่อยๆไปก่อนไม่อยากรู้สึกแบบว่า  'ก็เลือกอันนี้แล้วทำไมไม่ได้วะ' อะไรอย่างนี้น่ะครับ  แหะๆ  ขอโทษด้วยจริงๆ  พอละเดี๋ยวบ่นยาว  ขอตัวไปคอมเม้นตอนก่อนหน้านี้ก่อนดีกว่า 

.............+2 money  ::Confident::
อลังการงานคอมเมนแบนี้จัดมาบ่อยๆ
แว่นชอบอะคะ ฮ้าฮ่าอา..

ryg123456

เลือกข้อ 3 เพื่อให้เป้นความลับต่อไป ให้ภารู้เอาเองน่าจะดีกว่า

owenweb

กำลังสนุกครับ รอติดตามผลงานเรื่อยๆ

•====================================•
25/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 25/3/2561 ~25/9/2561 }

•===============================================•

pukky140213

3.ครับ ปล่อยให้ผ่านไปครับ ให้ภาไปเจอรสรักคนใหม่ๆดีกว่า

tantawanjames

1 ครับน้องภาจะทำยังไงต่อเมื่อรู้ว่าสามีตัวเองรู้ แล้วจะจัดการคลิปในมือคู่ขาเก่ายังไง

Slave

ข้อ1 ครับ  อยากรุเหมือนกันว่าจะเป็นไงต่อไป ภาจะทำยังไง สามีจะรับได้มะ  อยากรุจัง  อิๆ  ขอบคุณมากครับ

ponggunyuki2527

เรื่องนี้ตอบยากแหะ ตอบ 1 บอกเมียให้รู้เรื่องเลยดีกว่า 

hnarii

ปล่อยเป็ฯความลับไปก่อนครับ ตื่นเต้นดีๆ

B C

1   แล้วคอยดูภาไปขอพี่เต้   แล้วก็โดนอีก

Bowtani

1คับ

•====================================•
25/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 25/3/2561 ~25/9/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=194461.msg806455#msg806455

1678405

1.ครับบอกภาให้รู้ไปเลยเพราะตอนนี้เราได้รู้ความจริงแล้วถ้าบอกไปภาอาจจะปลดล็อกตัวเองออกมาเลย

dataman555

ขอโหวด 3 ครับ ไม่ต้องไปรื้อฟื้นอะไรครับ

emuzang

ultramanpop

ขอเลือก ข้อ 3 ครับ
ปล่อยๆมันไป ให้มันเป็นความลับต่อไป