ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

smokieza

sorarit

ผัวเก่า คงยังติดใจอยู่ ไม่ลบคลิปไปง่ายแน่

Luka

นอกจากลุงใหญ่แล้ว ท่าทางภาจะไม่เต็มอิ่มตลอดเลย

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ข้แสามแหละครับ อะไรผ่านแล้วก็ผ่านไป มีความเสียว เอ้ยความสุขกับปัจจุบันดีกว่า

win2506

therasak

3 ยุ่งมากงานงอก พี่เต้มาขอแจมด้วย ภาจะเหนื่อยอีก

รักโลก รักไทย

ภาโดนเต้สอยมาตั้งนานแล้วซิ อย่างนี้วัวเคยค้า ม้าเคยขี่แน่นอน

ton2012

ข้อ3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไปครับ

camel28

นึกว่าจะโดนยามซะล่ะ กลายเป็นอดีตชวนติดตาม

Against01

Thitima OU

ภานี่ก็ไม่ใช่ย่อยนะเนี้ยอิอิ

Zoso

คงมาไม่ทัน โหวตแล้ว
แต่ ภา สมัยสาวๆ ก้ ร่านดีเหมือนกัน นะครับเนี่ย

pinmonkey

ปล่อยมากไปก็หนักใจอยู่นะครับ ขอบคุณมากครับ

neoglaradar

เข้ามาอ่านช้าครับ เห็นว่าเรื่องเลยไปหลายตอนแล้ว จะโหวตก็ไม่ทัน 55555

มาถึงตอนนี้ เปิดอีกมุมของน้องภา ในเวอร์ชันนักศึกษา
อันนี้ต้องบอกเลบว่า บรรยายซะผมนึกถึงชีวิตวัยเรียนเลยทีเดียว
โดยเฉพาะอย่างยิ่งประสบการณ์ด้านเพศศึกษาที่จัดเต็มกันเสียเหลือเกิน
ผู้หญิงเกือบทุกคน กว่าจะมาเจอคนที่เธอเดินจับมือกันไปยาวๆ ก็คงมีช่วงเวลาแบบนี้กันทั้งนั้น
ตอนอ่านก็เสียวๆดี แต่พอมาถึงตอนจบแล้ว รู้สึกโหวงๆครับ
คิดว่า ถ้าเรารักใครสักคน อดีตมันก็เป็นเรื่องที่ผ่านมาแล้ว และตัวละครของเรา ก็มีมิติความเป็นมนุษย์สูง
ดังนั้น ขอโหวตข้อ 3 เก็บเป็นความลับต่อไปแล้วกันนะครับ  ::Shy::