ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โรงเรียนซ่อนสวาท ตอน3

เริ่มโดย Charlie Sheen, มีนาคม 23, 2018, 04:55:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Charlie Sheen

หลังจากหลิวโดนผัว เอ้ยย!! พวกไอ้บอยรุมกินโต๊ะเสร็จแล้ว

ไอ้บอยก็พาหลิวไปส่งที่หน้าโรงเรียนเพื่อรอให้ไอ้ชาคริตมารับ

ผมออกจากที่ซ่อนมาคุยกับเจ้าของบ้านอย่างไอ้เต้ ผมยิงคำถามทันที

ผม: พวกเอ็งมาลงแขกหลิวได้ไงวะ

ไอ้เต้: ไม่รู้เหมือนกันพี่ มีวันนึงไอ้บอยบอกพวกผมว่าจะไปเข้าห้องน้ำ ผมกับไอ้นิคกะไปแกล้งไอ้บอยตอนขี้ซะหน่อย แต่ที่ไหนได้ มันกลับยืนแอ่นควยเอาหลังพิงประตูห้องน้ำ ให้พี่หลิวโม๊คควยอยู่

ผม: แล้วทำไงต่อ

ไอ้เต้: ผมก็เลยบอกว่าถ้าไม่ให้แจม จะเอาเรื่องไปบอกคนอื่น

ผม: ไอ้บอยมันไม่หวงเหรอวะ

ไอ้เต้: มันยิ่งชอบพี่ แต่ยังไม่ให้พวกผมเย็ดพี่หลิว มันไม่อยากบังคับพี่หลิว

ผม: นี่ยังไม่เรียกว่าการบังคับอีกเหรอ!!

ผมพูดใส่อารมณ์ เหมือนกับนายทหารแถวภาคตะวันออกของขึ้น ที่ถูกบัญญัติเป็นคำพูดว่า "บูรพาขึ้นเลย" ประจวบเหมาะกับไอ้บอยกลับมาพอดี

ผม: ไอ้บอยเอ็งเย็ดหลิวได้ยังไง

ไอ้บอย: เรื่องมันยาวพี่.....

ตู้บ!!!! ไอ้บอยไม่ทันได้ตอบ ก็โดนหมัดคืนความสุขของไอ้ชิดเพื่อนผมซะก่อน

ผม: ไอ้ชิด!!เอ็งต่อยมันทำไม

ไอ้ชิด: ไม่ต้องพูดอะไรละ เรื่องทั้งหมดเป็นแผนของกูเอง มึงรู้ใช่ไหมว่ากูโตมากับหลิว ถึงกูจะเป็นลูกแม่บ้านก็จริง แต่กูก็อยู่หลิวมาแบบเพื่อน พอโตมากูก็เงี่ยน กูก็เย็ดหลิวมันไม่แปลกหรอก ถ้าเราจะแอบคบกัน และหลิวเค้าก็ไว้ใจกู จนวันนึงกูได้รู้จับกับการสวิ้งกิ้ง เหรอแลกเมียกันเย็ดนั้นแหละ...

ผม: แสดงว่ามึงก็รู้เรื่องไอ้ใหญ่ กับ ไอ้บอยทั้งหมด

ไอ้ชิด: ใช่!! กูรู้ว่าหลิวชักว่าวให้ไอ้ใหญ่ และกูก็คิดว่าหลิวชักว่าวให้ไอ้บอยเหมือนกัน แต่ไม่คิดว่ามันจะเย็ดหลิวแล้วให้เพื่อนมันมาชักว่าวใส่ตัวหลิวแบบนี้

ไอ้บอยกับเพื่อนมันหน้าเสีย ไอ้ชิดพาผมออกมาจากบ้านคาวสวาทหลังนั้น และควบรถมอไซด์เพื่อไปหาที่ปรับทุกข์กัน

ผม: เรื่องมาถึงขนาดนี้แล้ว มึงต้องเล่าทุกอย่างให้กูฟัง!!

ไอ้ชิด: เออได้!!! ก็กูดันคิดพิเรน จะให้หลิวไปอ่อยไอ้บอย

ผม: เพื่ออะไรวะ

ไอ้ชิด: ก็ตั้งแต่รู้จัดการสวิ้งกิ้งนั้นแหละ กูอยากเห็นหลิวไปโม็คควยให้คนอื่น แต่ก็ไม่อยากให้หลิวโดนเย็ดวะ หลังจากคุยกับหลิวมาดีแล้ว กูเห็นไอ้บอยมันกำลังจากโดนรั้วโรงเรียน กูเลยส่งซิกให้หลิวแกล้งทำเป็นก้มหาของแถวๆนั้น แน่นอนกูถอดกางเกงในของหลิวออกมาแล้ว ไอ้บอยเดินมาข้างหลังเห็นหอยเล็กๆของหลิวทันที

ไอ้บอย: พี่หลิวหาอะไรอยู่เหรอครับ

หลิว: หาแหวนอยู่สิจ๊ะ มันตกหายแถวๆนี้แหละ

ไอ้บอยทำเป็นช่วยหา สายตาก็มองหอยสวยๆของหลิวไปด้วย

ไอ้บอย: พี่หลิวไม่ชอบใส่กางเกงในเหรอครับ

หลิว: เธอเห็นได้ยังไง!!!

หลิวแกล้งทำเป็นตกใจ เพื่อจะได้ทำตามแผนของผัวตัวจริงอย่างกู

ไอ้บอย: โธ่.... หรือพี่ไม่ใส่กางเกงในเพื่อจะมาโชว์ผม

ไอ้บอยไม่พูดป่าว มันถุยน้ำลายใส่มือสากๆ แล้วเขี่ยหอยของหลิวไปด้วย ตอนนี้หลิวอยู่ในท่าหมา ไอ้บอยนั่งข้างๆเอามือซ้ายเขี่ยหอย มือขวาก็
ถอดกางเกงของตัวเอง ลวงเอาควยดำๆออกมาชักไปด้วย หลิวตกใจเล็กๆ แต่ก็ตามน้ำไป

หลิว: นี่เธอ!! พอก่อนเดี๋ยวใครมาเห็น

ไอ้บอย: ให้ผมเย็ดก่อน

หลิว: ไม่ได้นะ!!

ไอ้บอย: งั้นพี่หลิวก็ต้องชักว่าวให้ผม

หลิวทำชั่งใจคิด แต่เรื่องทั้งหมดก็เป็นได้ตามแผน ไอ้บอยจับหลิวยืนขึ้น โดยมือซ้ายยังเขี่ยหอยอยู่ มันเอามือขวาของหลิวที่อยู่ใกล้ตัวมันมาสาวควย ส่วนมือขวาของมันก็ดึงหน้าหลิวมาจูบแลกลิ้นกันอย่างกะผัวเมียที่ไม่ได้เจอกันเป็นเดือน ไม่เกิน5นาทีไอ้บอยให้หลิวเร่งความเร็วก่อนน้ำว่าวเหม็นคาวก็พุ่งออกมา5-6ระลอก เหมือนรถดับเพลิงที่กำลังฉีดน้ำดับไฟ ไอ้บอยถอนหายใจด้วยความสบายใจ

ก่อนแยกย้ายมันดึงตัวหลิวมาจูบลา อย่างกับเมียมาส่งผัวไปเมืองนอก....

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

amorn niemgerd

อ้าวหักมุมมาแนวสวิงกิ้งซะงั้น แต่ก็ชอบครับแนวนี้
อมร

johnywalker

::Fighto:: จริง ๆ เรื่องแบบนี้ตบมือข้างเดียวไม่ดังนะครับ ฝ่ายหญิงอาจจะมีใจร่วมด้วยก็ได้

minky way

รู้สึกว่าน้องหลิวนี้จะเป็นนางเอกสวิงกิ้งของพวกเราไปได้ยังไงนะ

suriyamahajit

snoob

Saturn Wang

เรื่องแบบนี้เริ่มแล้วก็เลยลาม

ponggunyuki2527

sthanya

ได้เพื่อนเพืมวงสวิ้งอีกคนแน่งานนี้

peddo

ชอบครับ กระชับดีทุกอย่างยกเว้นน้องหลิว มาต่ออีกนะครับ พระเอกเรารอจนปวดไปหมด​แล้ว​ขอบคุณ​ครับ​

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ทุกอย่างล้วนมีที่มา รออ่านที่มาส่วนที่เหลือครับ  ::Reader::

swss2511

เกิดจากแผนที่วางไว้ผิดพลาดเรื่องเลยไปกันใหญ่

กำพล

ลูกคุณหนูนั่งbmwมาเรียนทำแบบนี้ได้ยังไงนะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เรื่องนี้กลายเป็นว่าหลิวเป็นเมียชิต แล้วชิตก็อยากเห็นหลิวเล่นสวิง เลยให้หลิวไปอ่อยรุ่นน้อง ก็เลยถูกรุ่นน้องรุมเย็ดซะเลย อิอิ