ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Horse breeding หมอแปลกตอน 2/2 ฝึกงานที่ฟาร์มม้า [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 23, 2018, 02:19:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nokiaon2

Inzomnia

Inzomnia

พออ่านจบแล้ว คำที่ลอยขึ้นมาในหัวคือ ไอ้ม้าเวรรรร

game2539

casawa

::Glad::สดชื่นแจ่มใสเลยครับ น่าอ่านมากมาย ขอบคุณมากมายครับผม ::Thankyou:: ::Thankyou::

elviswhat

pongsan

เธอช่างเมตตาสงสารคุณม้าจริงๆ! ::Horror::  แต่คงจะลืมสงสารน้องจิ๋มของเธอ ::Ajark::  มันเป็นความฝัน(แบบเสียวๆ!)ของชาวHC เรื่องแบบนี้ ::Grimace::   รอความใจถึงของน้องนางในตอนต่อไป....ขอบคุณมาก ::Thankyou:: 

ปล.  ผมไม่ใช่ ปลิง ครับ ::Elder::  แว๊บไปแว๊บมา...นานๆจะเข้ามาอ่านจริงๆจังๆ!  อย่าเสียความรู้สึกเลยนะครับ ::Orz::

ปล.2   โอ้ยยยยย.....ดูที่เหลือแล้ว ::Me?::  ไม่สงสัยเลยว่า.....ท่านเข้าสู่ด้านมืดสนิทจริงๆ! ::DookDig:: ::Evil:: ::Confident::