ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Horse breeding หมอแปลกตอน 2/2 ฝึกงานที่ฟาร์มม้า [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 23, 2018, 02:19:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

โอ้โห ประหลาดใจสุดๆ กะลังคิดๆอยู่ว่าเอากับม้าแน่นอน ตัดมาอีกทีเอาจริงๆด้วย ออเจ้าช่างโหดแท้ เล่นของม้ากันเลยทีเดียว

พออ่านจบนี่เซอร์ไพรส์หนักกว่าเดิมอีก เอาข้างหน้าว่าสุดแล้ว โดนม้าเล่นประตูหลังอีก มันสุดมากครับโดจินเรื่องนี้ เอาใจไปเลยมันมากๆ

zak00joker to4mi

ToeyT T

ตอนทีี่่แล้วก็้หมูในกล่อง ตอนนี้ยังมีเครื่องผสมเทียมม้าอีก ช่างคิดจจริงๆ ขอบคุณคับ ::Glad::

moox mix

เปนเรืองที่สนุกมากเลยครับ จะติดตามผลงานนะครับ
ชอบบบบบบ

Crypt

hara