ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Horse breeding หมอแปลกตอน 2/2 ฝึกงานที่ฟาร์มม้า [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 23, 2018, 02:19:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Boran Mark

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าอิจฉาอเล็กซ์นะมีทั้งโมโม่และยูคาริเป็นเมีย ว่าแต่ยูคาริใช้วิธีนี้เลยเหรอ แล้วคุณหมอหนุ่มจะใช้วิธีไหนมาเอาชนะได้ล่ะหือ....

executioner

โดนของม้าไปแล้ว ห้องเครื่องไม่ขยายไปหทดแล้วเรอะ ::Ajark::

แล้วแบบนี้คุณหมอจะเทียบชั้นของม้าได้เหรอเนี่ย  ::Hmmm:: 555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ จะรอชมเรื่องถัดไปนะครับ

mika2009

BlackSkuLL

ของจริงผมว่าคงตายไปแล้วละ 555+

ของม้าจริงๆโคตรยาวเลยแทงไปถึงลำไส้

::Horror::

aspongx

ชอบครับ ไม่ค่อยได้ดูเรื่องคนกับม้า แล้วจะไหวเหรอครับ ของสุนัขยังพอทน

TanukiKen

g9898

HypN♥s

คนกับม้า ถ้าเกิดท้องขึ้นมาเราจะเรียกว่าอะไรดี

เรียกว่า @Kater ดีมั้ย  ::HoHo::

เรียกว่าปลิงครับ เรื่องนี้พอซ่อนไม่มีกฎ โผล่เพียบเลย  ::Touchy::