ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา50 (ภูตพราย2)

เริ่มโดย fuseeka, มีนาคม 23, 2018, 03:02:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sommai Meesook

มีตัวละครมาเพิ่มอีกหลายคนเลย มันส์กันทั้งหมู่บ้านแน่ๆ

a4525

Bubu Panutid

มีตัวละครเพิ่มความนุกเพิ่มขึ้นมาอีกหลายตนที่เดียว

upperbound

ปัญหาใดๆ ก็ไม่สามารถสู้สาวๆบ้านนาเราได้แน่นอน

dwarf

ขอบคุณครับ..กระถินเหยื่อสวาทรายใหม่...จะรอดพ้นจากฝีมือภูตพรายได้อย่างไรนะ

ultrasonic

ถ้าเจอเหตุการณ์แบบกระถิน ผมก็จัดครับ  ::Hunger::

wood007

กระถินคงจะโดนจนบานแน่แล้ว งานเข้าจริงๆ

ศราวุธ เรียนชอบ

กระถินเอาทั้งลูกเขยทั้งพ่อตาเลย

biggiggog

กระถินถึงจะเป็นน้องใหม่
แต่เปิดตัวแบบชุดใหญ่ไฟกระพริบเลยนะ
ท่าทางจะมาแรง ::Bloody::
ขอบคุณมากๆครับ

olemantu

ถ้าภูติพรายมาเข้าร่างกระถินหลังจากนี้ ภูติจะไปไม่เป็นละ เพราะกระถินมันเอากะหมาไปแแล้ว คราวนี้ภูติเจอกะหมาบ้างละ  สูบซะให้พอ...55

คนนอก

มีข้อสงสัยอยู่ครับ คือในตอนนี้ สติยังเป็นของกระถิน หรือว่าเป็นของผีพรายครับ ขอบคุณครับ

peddo

ผู้หญิงเรื่องนี้แรงยังกะไดโว่ ผัวๆคงได้ตายไวแน่ ผูกเรื่องเด็ดดีจริงๆ ซับซ้อนมากครับ ขอบคุณ​ครับ​

knightmoon

กระถิ่นจัดหนักเลย ขี่ยาก็จะไปหาคนมาปล่อยของอีกแล้ว หมู่บ้านนี้จอมเวทย์เยอะจริงๆ

saka2520

ความวัวไม่ทันหายความควายเข้ามาแทรกซะละ มีจอมขมังเวทย์ลามกมาเพิ่มอีกคน เฒ่าอ้นก็ไปซะละ ต้องพึ่งชชบาตนเดียวละมั่ง

ham204

กะถินติดใจหรือโหงพรายติดใจ  จัดกันเต็มเลย