ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 50 : อดีตชาติของลุงพล

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 23, 2018, 08:59:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบนางเอกคนใดในเกมรักภารโรงเฒ่า ภาคแรกนี้ครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
70 (17.4%)
โดนัท ณิชา
89 (22.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
43 (10.7%)
นาถ นาถลดา
20 (5%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
177 (43.9%)
อุ๊ หทัยรัตน์
4 (1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 403

jj jj

นี่ได้เวลารวมเมีย ลุงพลซะแล้ว เข้าไปเยี่ยมพร้อมกัน ตาลุงพลสนุกแน่ๆๆ

attosang

dujimak

อีตาลุงพลนี้มันจะต้องได้เมีย12คนแน่ๆ เต็มอิ่มเลยทีนี้

Sakdiwichai Ontong

เรียกว่าโชคร้ายในโชคดีครับ มีเมียเยอะก็รับกรรมอย่างนี้แหละ แต่ให้ลุงสู้ๆนะครับ

review1972

555อดีตชาติเป็นถึงเทวดาแถมมีพลังพิเศษติดตัวมาด้วย แบบนี้สิจะได้สมน้ำสมเนื้อกับบรรดาเมืยๆวัยรุ่นทั้งหลาย

firefox2007

สาวๆ ภาพประกอบเนื้อเรื่อง น่ารักจริงๆ ช่างสรรหามาเสียจริง

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ ชอบตรงที่ทำให้คิดว่าจาทำยังไงถ้าสาวมาพร้อมกัน

maitree_kongton

arsenyo

พลังสาวรักสาวหลงจนหัวปักหัวปำรึเปล่าลุง อิจหนักมากขอบอก

mikufc

ขอบคุณครับ โฮะๆ ผลโหวตหมอพลอยกินขาดแฮะ ผมเองก็ชอบหมอพลอยเหมือนกันดูซึนใช่ย่อย
แต่ใจนึงก็อยากให้น้องนาถดูอินโนเซนต์ว่านอนสอนง่ายดี ขนาดมนุษย์ลุงเจ้าชู้ขนาดหนักน้องหนูยังรับได้

mrgreen

พวกเราเหล่ามาชุมนุมเมียลุงใจรักสมัครสมานร่วมยิ้มจิตชื่นบานน้ำบานทุกผู้ทุกคน

pinmonkey

และแล้วฮาเร็มของอดีตเทวดาตกสวรรค์ก็เปิดฉากขึ้นพร้อมพลังวิเศษวิ่งสู้ฟัด นางรำทั้ง 12 นางจะเหลือหรือ ขอบคุณมากครับ

tantawat

hnongkungja

เอาล่ะสิ เมียลุงเจอหน้ากันหมดแล้ว ถ้าเกิดเรื่องขึ้นมา ลุงจะแก้ยังไงดีล่ะทีนี้

Nikubou

ถ้าคำณวนด้วยสมองส่วนพิเศษที่อยู่ต่ำกว่าสะดือไปนิด 12คนก็กำลังดีนะครับ จัดแบ่งกันวันละ2คน รอบเช้าคน รอบบ่ายคน ตกกลางคืนก็ควบสอง 6วันจันทร์ถึงเสาร์ก็ครบ12คนพอดี เหลือวันอาทิตย์ให้หนอนน้อยได้พักผ่อนชาร์จแบ็ตหน่อย แต่ถ้าจะเอาให้ครบทุกวันต้อง14คนครับ เอาใจช่วยลุงพลให้เอาได้เยอะๆครับ