ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...5 ความเสียวที่ต่อเนื่อง

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 24, 2018, 03:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

thmaysa2016

ผมคิดว่าชัยตั้งใจจะแตกใส่ปากนา ผมเคยแตกใส่ปากนาผมรู้ดีว่ามันเสียวแค่ไหน

นึกภาพตามหัวใจจะหายเลยครับ

emuzang

มีสติสุดๆ ยังสามารถไล่ชัยให้ไปใส่ถุงได้

achuya

สงสัย นาจะทำให้ไม่ได้สักอย่างแล้วคราวนี้

Silanat P.

ขอบคุณครับ

•====================================•
26/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 26/3/2561 ~26/9/2561 }

•===============================================•

yoot2499x

สุดยอด..งานนี้ระวังเมียติดใจชัยอึกถึกคึกตลอด

PTTrayong

อีกไม่นานคงมีการเสียแฟนแน่ๆ ปัญหาใหญ่คือ พระเอก ทำสิ่งที่เติมเต็มไม่ได้

aone

::Shy::เริ่มตอนที่ 5 มีลูกๆมาขัดจังหวะ พ่อดูคลิปด้วย  ::Shy::

sarojs2514

มีลูกมาขัดจังหวะ อีกไม่นานคงจะมีการเสียแฟนโดนสวิงแน่ๆ

apichart2523

ชัยทำบุญด้วยอะไรถึงอึดขนาดนั้น  นาก็แสนยั่วยวน ผัวก็สุดใจกว้าง ชีวิตผมขอเป็นชัยนะได้กำไรอย่างเดียว

axon13

ที่เห็นในคลิปยังขนาดนี้ แล้วที่ไม่เห็นหละ  ::Horror::

arisalis

โดนขนาดนี้อีกหน่อยนาคงโดนเสียบสดแตกในใส่ปากใส่หอย หลงชัยจนกู่ไม่กลับแน่นอน

thesunsound

ติดตามครับผม เสียวครับ

•====================================•
26/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 26/3/2561 ~26/9/2561 }

•===============================================•

palladium

ห่างจากการโดนเอามันส์ๆมากนาน มาโดนทีนี่ถึงกับระเบิด ซึ่งไม่รู้จะหยุดได้ไหม ถ้าสามีไม่พัฒนาสงสัยจะไปแน่

jaster ja

ทำตามสัญญามาตั้งนานจะมาผิดตอนเมานี้แหละผมว่า 555 ขอบคุณมากๆครับ