ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...5 ความเสียวที่ต่อเนื่อง

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 24, 2018, 03:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

จัดเต็มขนาดนี้นาจะติดใจชัย  น่าเห็นใจสามีนาจริงๆ

pamaaeng

คลิปที่ 4 มีทั้งเสียบทั้งดูด
แล้วคลิปสุดท้ายที่ว่าเด็ด จะขนาดไหน?

ลุ้นๆๆ

Nu metal

นาเริ่มร้อนแรงขึ้นเรื่อยๆ สามีโดนทิ้งแน่เลยแบบนี้ 

beeriero

เด๋วก้อรู้ครับว่านรกในใจเป็นยังงัยเมื่อเมียเปลี่ยนไป

anna123

Phoowadol

ที่สุดแล้ว นาก็คงทนไม่ไหว อารมณ์มาสุดกลั่นแล้ว เธอ
คงถอดถุง อมสด แตกปาก เผลอๆ อาจกลืนด้วย อารมณ์เธอมาเต็ม แต่ว่า สามี คงลุ่มๆ
หวิวๆ แปลกๆที่เห็น นา ยอมขนาดนั้น ถึงขั้นน้อยใจ เป็นไปได้ ผมกลัว ว่านาเธอจะกู่ไม่กลับสิงานนี้ ยังไงๆ ผู้เขียนก็ยั้งเธอไว้บ้างก็ดีเหมือนกันนะครับ อย่าให้xxxมาก เดี๋ยวความมีเสน่ห์ของนางเอกจะไม่น่าสนใจ เพราะ เนื้อหาไปมุ่งเน้น ที่ฉากเร่าร้อน มากไป จะกลายเป็นว่า นางเอกของเราดูร่าน ราคะ
เกินไป เอาแค่ ให้ ผู้อ่านมีลุ้นๆ
บ้าง จะดูมีเสน่ห์น่าติดตาม จะดีกว่านะครับ แค่ความเห็นผมคนเดียวนะ แหะๆ

...............+2 money คอเมนสวยๆ ::YehYeh::
มีส่วนร่วมกัยเนื้อหาและพาทีกับไรต์ดีงามๆ

sun_307

นาจะติดใจรสสวาทของชัย จนลืมผัวหรือป่าวนะ น่าติดตามครับ

mdemigod

มาไวมากครับท่านผู้ประพันธ์  เนื้อเรื่องของท่านก็สนุกและน่าติดตามทุกตอน ผมจินตนาการตามทุกตัวหรังสือเลยครับ

Ataro Khotdee

bangsan

anutit9119

ดำเนินเรื่องได้ธรรมชาติ แต่ปนเสียวไว้ตลอด ขอบคุณ รอติดตามครับ

hanabombam

เรื่มมีอมผ่านถุงแร่ะ มีเสียบสดบ้างแล้ว เดี๋ยวมีจัดหนักแตกในกันบ้างล่ะ ::HoHo::

Maikeet Fai

ชัยเอยชัย แรกๆก็สุขอยุ่หรอก ต่อไปนี้มีแต่ทุกข์แน่เลย ดับอารมณ์ของนาไม่มอดแน่

thep59

นาโดนไปหลายทีเลย สงสัยนาจะติดใจรสสวาทของชัยซะแล้ว

err