ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...5 ความเสียวที่ต่อเนื่อง

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 24, 2018, 03:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HatHU

ผมเขียนเรื่องนี้ ด้วยแรงบันดาลใจจากเมียผมที่ชอบแต่งตัวเซ็กซี่ เธอเคยแต่งตัวยั่วยวนเพื่อนของเธอ ซึ่งผมเองนี่แหละเป็นคนยุให้เธอทำ แต่เธอเกลียดเรื่องสวิงมาก ผมโดนด่าทุกทีถ้าพูดถึงเรื่องนี้ เสียดายเธอชอบแต่งตัวยั่วยวนอย่างเดียว อยากให้เมียผมเป็นแบบนาจังเลย

ฝากตอนเก่าครับ

สิ่งที่เติมเต็ม  ...1                                  https://xonly8.com/index.php?topic=194029.0
สิ่งที่เติมเต็ม  ...2     ปฏิบัติการยั่วยวน          https://xonly8.com/index.php?topic=194151.0
สิ่งที่เติมเต็ม  ...3     คืนนี้ที่คาดหวัง            https://xonly8.com/index.php?topic=194419.0
สิ่งที่เติมเต็ม ...4      สิ่งนี้ที่รอคอย              https://xonly8.com/index.php?topic=194560.0

Flashback : นานึกถึงรสสวาทของชัยเมื่อตื่นมาตอนเช้า ตั้งแต่เลิกกับแฟนคนแรกนาก็ไม่เคยพบความสุขสมแบบนี้ สถานที่ บรรยากาศ การดื่ม-เที่ยว รวมทั้ง Sex สุดเหวี่ยง มันหายไปจากชีวิตนานานมาก นาย้อนคิดถึงรสสวาทของแฟนคนแรก เค้าชอบพานาไปเที่ยวผับ เที่ยวเธค แล้วกลับมามีไรกัน เสียดายที่เค้าเป็นคนเจ้าชู้ เลยต้องเลิกกัน หลังคลอดลูกคนที่สอง นาเบื่อ sex ของสามีมาก แต่ช่วงหลังก็มีสิ่งเติมเต็มเข้ามา แต่ที่ผ่านมามันก็ยังไม่หนำใจ สะใจ จนกระทั่งเมื่อคืนนี้  ใจนาแว่บคิดถึงลูกที่น่ารักทั้งสองคน แว่บคิดถึงสามี เค้าจะรับได้มั้ยเมื่อเห็นคลิปที่ส่งไปให้ตอนใกล้รุ่ง แต่แค่แว่บเดียวก็กลับมาคิดถึงชัย นาติดใจและโหยหา อยากให้ชัยรีบกลับจากออกกำลังกายซะที

สิ่งที่เติมเต็ม  ...5     ความเสียวที่ต่อเนื่อง

เมื่อดูคลิปที่สองจบ ผมโดนคั่นจังหวะเพราะลูกๆตื่น ผมต้องหาอาหารเช้าให้ลูกทาน ทั้งคู่ขอไปเล่นบ้านปู่ย่า ซึ่งอยู่ไม่ไกลกัน ผมรีบขับรถไปส่งแต่ใจยังนึกถึงคลิปที่ 3  - 4  - 5 ซึ่งเป็นเหตุการณ์เมื่อคืน และนี่ก็แค่ตอนเช้า ระหว่างนี้จะมีคลิปต่อๆไปอีกหรือเปล่า แค่นึกก็เสียววาบแล้ว ผมแทบอยากจะให้นากลับมาหาผมเร็วๆ ผมอยากให้นาทำกับผมแบบที่ทำกับชัย ผมรู้สึกหึง หวง อิจฉา และเสียวระคนกัน ผมดูไฟล์ที่นาส่งมายังมีคลิปที่สาม สี่ และห้าอีก ผมอยากจะเก็บน้ำไว้แตกกับนา แต่ผมดันแตกไปสองน้ำแล้ว  ใจนึงอยากพัก แต่ความอยากรู้ทำให้ผมไม่ลังเลที่จะเปิดคลิปต่อไป เมื่อกลับถึงบ้านผมแทบวิ่งไปที่หน้าคอมพ์เพื่อเปิดคลิปที่สาม

คลิปที่สาม เปิดเข้ามาเห็นนาใส่ผ้าขนหนู อยู่หน้ากล้อง แล้วก็เดินไปที่โต๊ะแป้ง ส่วนชัยนุ่งผ้าขนหนูเป้าตุงเดินออกมาจากห้องน้ำ เวลาอยู่ที่ประมาณเกือบ 1 ทุ่ม  แสดงว่าพวกเค้าใช้เวลาอยู่ในห้องน้ำกว่าชั่วโมง ผมสงสัยว่าทั้งสองไปทำไรกันในห้องน้ำ แต่ต้องหยุดความสงสัยเพราะภาพตรงหน้า ทั้งสองดูดปากแลกลิ้นกันอีกแล้ว
          "ชัยทำให้นาในห้องน้ำแล้ว นาต้องทำให้ชัยบ้างนะ" ชัยบอก ผมเสียวจี้ดขึ้นมาเลยชัยทำอะไรให้นาในห้องน้ำ นาลุกขึ้นอย่างว่าง่ายกระตุกผ้าขนหนูชัยออกแล้วใช้มือชักว่าวให้ชัย พร้อมกับจูบไซร้บริเวณหน้าอกชัย ชัยลากมือนาไปที่เตียง ชัยนอนหงาย นาขึ้นคร่อมโดยที่ผ้าเช็ดตัวยังไม่ถอด นาตามไปจูบปากชัย ไซร้ซอกคอและหน้าอกชัย มือก็ยังรูดท่อนเอ็นอยู่ จากมุมกล้องผมเห็นนาจากด้านหลัง เห็นแก้มก้นขาวนวลโผล่ออกมาจากผ้าขนหนูดูน่าเอามากๆ 
           "ขยับมาตรงนี้นา" ชัยให้นาขยับเอาร่องเสียวมาคร่อมหน้าเขา แล้วหันหน้ามาชักให้ชัย ทำให้ผมเห็นหน้านาชัดเจน และเห็นท่อนเอ็นชัยชัดเจนเช่นกัน ชัยกระตุกผ้าขนหนูออก แล้วเริ่มใช้ลิ้นขยี้ร่องเสียวของนา จนนาตัวสั่นกระดกก้นขึ้นลงด้วยความเสียว มือยังรูดเอ็นแล้วขยับหัวลงไปเหมือนจะอมให้ชัย ทันใดนั้นเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น เป็นผมเองที่ได้โทรเข้าไปตอน 1 ทุ่ม นาเอื้อมมือไปหยิบโทรศัพท์ที่หัวเตียง รับสายคุยกับผมในขณะที่ร่องเสียวฝังอยู่ที่ปากชัย ถึงว่าทำไมนาถึงคราง ชัยรู้ว่าผมโทรมาจึงแกล้งนาโดยลงลิ้นหนักขึ้น แถมเอื้อมมือมาขยี้หน้าอก จนนาทำหน้าสยิว แล้วรีบตัดบทวางหู นาหันมามองกล้องส่งสายตาเหมือนจะขอโทษที่รีบวางสายผม นาปล่อยให้ชัยดูดเลียต่อจนนาเกร็งกระตุกถึงจุดสุดยอดอีกแล้ว
           "จะทำให้ชัยไม่ใช่เหรอทำไมเสร็จซะเองล่ะ" ชัยถาม  นาไม่ตอบ ฟุบหน้าลงใกล้ๆท่อนเอ็นชัย ชัยพยายามเหวี่ยงท่อนเอ็นให้ตรงปากนา แต่นาก็ยังไม่ยอม ยังคงรูดและจูบไซร้ใกล้ท่อนเอ็น ชัยยังไม่ถึงซะที จนนาทนเมื่อยไม่ไหว ในที่สุดนาก็บ่นว่าหิวข้าว ทั้งคู่จึงแยกจากกัน ชัยดูดปากให้กำลังใจนา ก่อนลุกไปแต่งตัว ส่วนนาก็เดินล่อนจ้อนมาปิดกล้อง
      ผมนับถือในความอึดของชัย ตลอดบ่ายจนค่ำ ชัยเพิ่งเสร็จไปแค่รอบเดียว แต่นาเสร็จไม่รู้กี่รอบ ผมเริ่มกลัวว่านาจะติดใจชัยจนกู่ไม่กลับ แต่ก็ยังเชื่อใจนาอยู่ ผมยังสงสัยด้วยว่าชัยทำอะไรกับนาในห้องน้ำ แต่เก็บความสงสัยไว้ถามนา ตอนนี้เลยเที่ยงแล้ว แต่ผมไม่รู้สึกหิวเลย นาเดินทางกลับยังไม่รู้ แต่ใจก็จดจ่ออยู่กับอีก 2 คลิปที่เหลือ ผมเปิดคลิปที่สี่ทันที
     คลิปที่สี่เริ่มเวลาประมาณสี่ทุ่ม นาอยู่หน้ากล้องในชุดเดรสสั้นสีดำรัดรูป โชว์ช่วงไหล่และขาอ่อนกลมกลึง ชัยเดินโผล่เข้ามาในเฟรม ทั้งสองกลับจากเที่ยวกลางคืน นาแก้มแดงเป็นลูกตำลึง ท่าทางจะดื่มมาพอสมควร

ชัยเดินเข้ามากอดนาที่หน้ากล้อง จูบปากกัน
          "คืนนี้นาสวย เซ็กซี่มาก รู้มั้ยว่าทั้งในร้านอาหาร ในผับ ผู้ชายมองนาตาไม่กระพริบเลย ทุกคนคงอิจฉาชัย" ชัยบอก นาไม่ตอบแต่หมุนตัวหลังพิงกับชัย ชัยเอื้อมมือมาโอบกอด ซุกไซร้ที่หัวไหล่เปลือยเปล่า แล้วเลื่อนมือมาล้วงเข้าไปในชุดเดรส
          "เงี่ยนใช่มั้ย กางเกงในเปียกเลย" ชัยถาม นาไม่ตอบ เดินผละจากชัย ไปยืนชิดผนัง แอ่นก้นยั่วยวนหันหน้ามามองชัย ส่งสายตาเว้าวอนแทนคำตอบ นาเซ็กซี่มากทำเอาท่อนเอ็นผมแข็งตัวทันที ชัยขยับตามมาเอาช่วงล่างถูกับก้นนา มือเอื้อมไปบีบเค้นหน้าอก จมูกซุกไซร้ที่ซอกคอ ชัยถกกระโปรงขึ้นไปคาไว้ที่เอวเห็นกางเกงในสีดำ ชัยนั่งลง เปิดขอบกางเกงในเผยให้เห็นแก้มก้น ชัยซุกหน้าลงไปบนแก้มก้น ใช้ปากใช้ลิ้นกับก้น นาแอ่นก้นส่ายไปมาดูยั่วยวน ชัยเอื้อมมือไปถอดกางเกงในออก นาไม่ขัดขืน หมุนตัวกลับมาหาชัย ชัยซุกหน้ากับช่วงล่างของนาทันที มองเห็นหัวขยับไปมา นาทนไม่ไหวดึงชัยขึ้นมาแลกลิ้น นาถอดเสื้อชัยแล้วรีบดูดปากชัยต่อเหมือนกลัวชัยจะหนีไป แล้วเอื้อมมือถอดกางเกงให้ชัยจนเหลือแค่กางเกงในตัวเดียว  นาพลิกตัวชัยติดผนังแล้วจูบไซร้ซอกคอ เลยมาที่หน้าอกชัยแล้วนั่งลงจูบไซร้ท่อนเอ็นชัยที่ยังอยู่ในกางเกงใน ชัยกดหัวนาด้วยความเสียวเอื้อมมือจะถอดกางเกงใน แต่นาจับไว้ไม่ยอมให้ถอด ชัยดึงตัวนาขึ้นมาแล้วถอดเดรสของนาออก  นาลากชัยลงไปบนเตียงแล้วนอนทับก่อนแลกลิ้นกันอย่างเร่าร้อน ท่อนล่างที่เปลือยเปล่าก็ส่ายบดขยี้กับท่อนเอ็นที่ซุกซ่อนอยู่ในร่มผ้า

ชัยคงติดใจลีลาจูบไซร้ท่อนเอ็นเมื่อครู่จึงสลับไปเลียล่องนา ให้ปากนาตรงกับท่อนเอ็นอีกครั้ง นาตอบสนองโดยการจูบไซร้มันอย่างรักใคร่ ชัยบอกให้นาถอดกางเกงในออก นายอมถอดให้แต่ยังไม่ยอมอม หมุนตัวกลับมา ชัยปลดตะขอชั้นในแล้วดูดกินนมอย่างช่ำชอง ผมเห็นร่องเสียวของนาถูไถกับปลายเอ็นของชัย บางทีก็มีผลุบเข้าออก ผมใจเสียกลัวนาให้เสียบสด แต่นายังคงยั้งตัวไว้ตลอดเมื่อเอ็นชัยจะเข้าร่อง ชัยยกตัวขึ้น นายังคงดูดปากชัยต่อ ชัยขยับอุ้มนามาที่ปลายเตียงแล้วยกนาอุ้มขึ้นพามานั่งที่เคาน์เตอร์ซึ่งกล้องวางอยู่ ผมเห็นแต่แผ่นหลังของนา เห็นมือชัยลูบคลำ ขยำก้น แต่มองไม่เห็นส่วนอื่น ได้ยินเสียงลิ้นแลกลิ้นกัน จากนั้นก็เห็นก้นนาขยับเข้าออกร้องครางด้วยความเสียว หรือชัยจะสอดใส่เข้าไปแล้ว
               "ช...ชัยใส่ถุงก่อน" นารู้ตัว
               "ขอใส่สักพักได้มั้ยค่อยใส่ถุง" ชัยอ้อน  แต่นาไม่ยอมชัยจึงต้องใส่ถุง ชัยพานากลับมาที่เตียง ผมโล่งใจที่เห็นชัยใส่ถุง และดีใจที่ได้เห็นภาพชัดเจนอีกครั้ง ชัยสอดใส่แล้วเริ่มกระแทกนาอย่างแผ่วเบา ปากก็ทำหน้าที่แลกลิ้นต่อ นาควบคุมแรงกระแทกด้วยการจับก้นชัย นาเริ่มแอ่นตัวรับกับเอ็นชัย เริ่มบีบก้นแรงขึ้น ชัยรับรู้อาการกระแทกนาแรงขึ้น ถี่ขึ้น นาถอนปากร้องคราง ไม่นานก็กระตุกถึงจุดสุดยอด แล้วแลกลิ้นกับชัยด้วยความสยิว  ชัยหยุดแช่ไว้ครู่หนึ่ง ก่อนเปลี่ยนท่าเป็นท่ากรรไกร ท่านี้คงเข้าได้ลึกมา นาจึงร้องระงมด้วยความเสียว นาเสร็จต่อเนื่องในท่านี้ แต่ชัยยังไม่เสร็จ ชัยพูดอะไรบางอย่างกับนา นาพยักหน้า ชัยลุกขึ้นถอดถุงยางออกแล้วเปลี่ยนถุงใหม่เดินไปนอนข้างๆนา ผมเข้าใจแล้ว ชัยจะให้นาอมผ่านถุงนั่นเอง นาลุกขึ้นมาอยู่บนตัวชัยแล้วเริ่มจูบไซร้ตัวชัย เรื่อยมาจนถึงท่อนล่างจากนั้นก็บรรจงลงริมฝีปากกับท่อนเอ็นของชัย เริ่มจากเบาๆ กลายเป็นเร่าร้อนขึ้น ชัยร้องคราง นาทำกับท่อนเอ็นอย่างช่ำชองเหมือนอดอยากมานาน นาคงเสียวเอื้อมมือไปเขี่ยร่องเสียวตัวเอง ชัยมองเห็นจึงบอกให้นาเอาร่องมาที่ปากเค้า ตอนนี้ภาพที่เห็นคือท่า 69 ที่แสนเร้าใจ นาอมแบบขึ้นสุดลงสุด ชัยก็ดูดร่องเสียวแบบจัดเต็ม บางจังหวะนาก็เผลอร้องครางก่อนทำหน้าที่ต่อ สักพักนาคงทนไม่ไหว และแล้วสิ่งที่ผมรอคอยก็เกิดขึ้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ติดตามเรื่องใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่ https://fictionlog.co/u/HatHU และ http://www.tunwalai.com/profile/4133106/hathu?page=1 นะครับ

นาย ปรีชา บุตรนามรักษ์

เสียวสุดยอดครับ

•====================================•
24/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 24/3/2561 ~24/9/2561 }

•===============================================•

a4525

โดนหลายทีเลยอย่าลืมกลับบ้านแล้วเอาใจสามีด้วยนะ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

Sky_ii

เด็ดจิงไรจิงคับ
แบบนี้ต้องมีติดอกติดใจบ้างละ

aioros13

olemantu

ชอบที่มี Flashback : ..มันเหมือนได้เติมเต็มความรู้สึกของอีกฝ่าย ไม่ใช่เห็นหรือชอบอยู่ฝ่ายเดียว

mr_nt9

dryice32

kul1

มาต่อยก 2 แล้วนางเอกจะมีอะไรพิเศษมาแจกบ้างนะ

SAIVIA

surway2532

กลับบ้านรอบนี้นาคงติดใจมีแอบสานต่อความสัมพันธ์แน่ๆ อยากรุ้เหตุการณ์ในห้องนํ้าจิงๆว่าเป็นยังไงบ้าง

gaingane

คลิปสุดท้ายผมว่านาน่าจะโดนสดแล้วล่ะ แล้วถ้าโดนสดตั้งแต่เมื่อคืน เช้าวันนี้ก็คงไม่รอดแน่ๆ

cyborg0011

การไว้วางใจกันเป็นพื้นฐานของเกมที่อยากเติมเต็มนี้นะ

B C

เห็นคลิปเมียตัวเองอย่างนี้   มันเสียวจริงๆ

sthanya

ดีน่ะขนาดเมายังนึกขึ้้นได้ว่าต้องใส่ถุงก่อน