ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 25, 2018, 04:35:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chocky

ท่าหมาต้องมี แต่ชอบนะ เนื้อเรื่องแปลกใหม่มากครับ
::DookDig::

asdf4321

มาแนวแปลก สลับร่างกับหมาหื่น โดนหมาหื่นอึบซะงั้น
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Gunitle

ตกลงเอาคนหรือเอาหมาในร่างคน555แปลกๆแต่ก็ขอบคุณมมากๆครับผมมม

sabastai

สลับร่างสร้างรัก กับหมาเนี่ยนะ สึดยอดดด ขอบคุณรับ

siwapol55

จากคนดีๆกลายเป็นน้องหมาซะงั้น รู้สึกนางเอกเหมือนกัน
ขอบคุณมากครับ

BuffFun

กำลังคิดว่า มันจะแหวกแนวไปเอากับหมาไหมหว่า 

Chikong

Saksit Thiamkiatwilai

ชอบเรื่องแปลกๆอยู่แล้วนะครับยิ่งแบบนี้ยิ่งชอบ อ่านไปก็เสียวดีปนสนุกแบบแปลกๆ เดี๋ยวจะไปอ่านตอน2ต่อครับ

vincenttatto

สรุปก็เย็ดหมาในร่างคน แปลกๆแหะ แถมหมาตัวผู้ตัวเมียเนี่ยย

edcba

Neo Rory

siwapeeza

MMJ

::Foo:: พระเอกดูแบบ หน้ามืดตามัว5555 สาวน่ารักไม่พูดไม่จาให้ท่าก็เอาเลยแล้วกัน5555 เรื่องน่ารักดีค่ะ ตอนจบน่าจะแนวๆแฮปปี้มั้ง ขอตามอ่านต่อเลยค่ะ! ::DookDig::

BDragonWar

BDragonWar

dee464967

มาแนว สลับร้างหรือนี้  แต่งงที่หมารู้หน้าทีดีจังอิอิ ::Me?::