ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treemiles

ได้เมียเป็นพยาบาลก็ท่าจะงานนี้แหละ

a4525

kidxero

รรอดซักที่นึงกำลังคิดเลยว่าจะทำไง แล้วทีนี้โหงพรายนี่จะมาเป็นลูกน้องรึเปล่า แต่จุดสำคัญที่สุดของตอนนี้คือคุณพยาบาล สงสัยตอนหน้ามีเหนื่อยแน่ๆ

Jou Mushi

ในความโชคร้ายมันก็มีดีผสมอยู่แหะได้เมียเพิ่มแล้วววว

wink

ป็อดจะรอดไหม ถ้ารอดได้ใจเฮียเต็มๆเลย

ponchan80

งานนี้โหงพรายเป็นพระเอก ในความโชคร้ายก็จะมีความโชคดีเข้ามาด้วย จะได้เมียเพิ่มแล้ว

Bhiromozza

ขอบคุณครับ แล้วมีดหมอตอนนี้อยู่กับใครถ้าอยู่กับป๊อดก็ได้ของดีอีกหนึ่งอย่างละ

offroad

เย้...!!!มาแล้ว รอยคอ เอ้ย รอคอย อย่างใจจดใจจ่อ ของคุณมากๆครับ ขอตัวไปอ่านในทันใด ...ฟิ๊ววว...วว.ว.ว

densha

เอิ่ม ไปปลุกป็อดน้อยทำไมให้มันนอนสงบไปก่อน หายเีค่อยกลับไปฟัด

suaassccc

ฟ้าเปิดแล้วป๊อด แถมน่าจะได้แฟนเพิ่มอีก

darkwingzzz

พ้นวิกฤติ (พิชิตสาว) 555
มีต่อให้นิดนึงหึหึหึ

ดูแนวโน้มละน้องหลิวนี่ปากด่าๆๆ ไม่ยอมรับ พอมีปัญหานี่คิดถึงบักป๊อดตลอดดดด
เอ้า ดูกันต่อไปกับการเติบโตของตัวละครครับ ใครจะเข้าด้านมืดด้านสว่างก็ว่าไป
แต่ไอพระเอกนี่ตรุว่ามา รูทฮาเร็มแน่นอนนนน

ขอบคุณครับ

Meepooh Feesantiya

ในที่สุดก็มา. ลุ้นๆไอ่ป๊อดอย่าพึ่งตายนะ

ballwolk255

จัดหนักๆเลยป็อดพยาบาลคนนี้บังอาจรุกล้ำ 555

รักแท้ ไม่มีจริง

พยาบาลลลลล ... งานนี้ได้เมียเป้นพยาบาลอกีแน่ๆ จัดทั้งในเครื่องแบบเลย  ::DookDig::

say4444

แล้วน้าขิกของเราจะเป็นอย่างไรบ้างนิ