ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..8

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 25, 2018, 04:49:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีคนยื่นข้อเสนอมาแบบนี้ ผมควรจะทำยังไงดี ผมและภาควรจะเลือกพักที่ไหนดี  

1.พักกับพ่อ ประหยัดและปลอดภัยดี
57 (34.8%)
2.หาห้องเช่าราคาถูกที่สุด เพื่อประหยัดเอาเงินมาซ่อมบ้าน
18 (11%)
3.พักกับลุงใหญ่ ไม่ปลอดภัยนักแต่ก็ใกล้บ้าน
89 (54.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 164

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 28, 2018, 07:10:57 หลังเที่ยง

Slave

ข้อ 1 ครับ  ประหยัดเงิน เมียก๊ปลอดภัยด้วย

donki

โหวต ข้อ 1 ครับ ตอนนี้ขอละเว้น อาการหื่น ขอตอบตามเหตุผลของที่ควรจะเป็น คือไปพักที่บ้านพ่อก่อน ไว้อะไรลงตัวค่อยกลับมาหื่นกันใหม่ครับ

thep59

ข้อ 3 ครับ พักบ้านลุงใหญ่ดีกว่า รับรองแกทั้งดูแลอย่างถึงใจแน่ๆ

MAC

ข้อ1.ครับพักกับพ่อ ประหยัดและไม่ปลอดภัยดี อะปลอดภัยครับ ::Sweat:: เกือบไป ::DookDig::

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ข้อ3ไปพักกับลุงใหญ่ก็ดีเหมือนกันใกล้บ้านแต่ก็ไม่ค่อยปลอดภัยแต่อาจจะมีอะไรให้ดูอีกก็ได้

Pong Sak

ข้อ 3 ครับ อยากเห็นแบบจัดหนักกับลุงใหญ่ครับ

chinmedia

เลือกข้อ 1 ละกันครับ อยู่กับพ่อน่าจะปลอดภัยไม่มีใครทำอะไรได้ นอกจากพ่อ แอบมีหวังๆนิดๆครับ

::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::

teerawatc

เลือกข้อ 3 พักกับลุงใหญ่ ถึงจะโดนแอบกินตับบ้างแต่ลุงก็ดูเชื่อฟังครอบครัวพระเอกดี

ข้อ 1 พักกับพ่อนี่ไม่เลือกแน่นอน กลัวจะกลายเป็นพ่อผัวกินลูกสะใภ้

ข้อ 2 เป็นตัวเลือกธรรมดา มองไม่ออกว่าจะเดินเรื่องต่อไปอย่างไร  แต่ไรท์เตอร์คงมีไอเดียอยู่แล้ว ข้อ 3 จึงเป็นตัวเลือกที่ดี

รู้สึกว่าบอร์ดนี้จะชอบเรื่องราวเมียสวยโดนคนแก่เป็นพิเศษ  มีตัวละครหนุ่มมาหลายครั้งแต่ผลโหวตลุกแก่ชนะตลอด

รอบนี้พระเอกแมนมาก ปกป้องเมียตัวเอง ได้ใจเมียสาวไปเลย  แต่ติดใจเรื่องของเต้ที่ทั้งภาและเต้ ที่เล่าเรื่องราวต่างกันอยู่

ตอนนี้ทั้งคู่ก็ยอมรับกันแล้วเรื่องสวิงกิ้ง ต่อไปพระเอกคงไม่ต้องวางแผนอะไรมากแล้ว

..............+2 money ::Confident::
อัยยะ มีวิสัยทัศน์ส่วนตัวมาด้วยดีงามๆ

firefox2007

ดูผลโหวต แล้วลุงใหญ่ทิ้งขาด ใจตรงกันมากครับ

peteblack

โหวตข้อ 3 ครับ อยากให้ภากับลุงใหญ่สานสัมพันธ์กันต่ออีก อยู่ใกล้ๆกันภาคงทนเงี่ยนไม่ไหวแน่ๆ

densanova

จริงเอาข้อสองดีกว่า เด่วมันจะดูฮาร์ดคอร์ไป

pp1659

casa

1 ครับ NTR แนวพ่อผัวกะลูกสะใภ้ สิครับ กระตุ้นความหื่น ได้สุดๆ

biggerz biggerz

lunla

1. เพราะพ่อต้องช่วยลูกได้ทุกเรื่องครับ