ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..8

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 25, 2018, 04:49:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีคนยื่นข้อเสนอมาแบบนี้ ผมควรจะทำยังไงดี ผมและภาควรจะเลือกพักที่ไหนดี  

1.พักกับพ่อ ประหยัดและปลอดภัยดี
57 (34.8%)
2.หาห้องเช่าราคาถูกที่สุด เพื่อประหยัดเอาเงินมาซ่อมบ้าน
18 (11%)
3.พักกับลุงใหญ่ ไม่ปลอดภัยนักแต่ก็ใกล้บ้าน
89 (54.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 164

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 28, 2018, 07:10:57 หลังเที่ยง

หมูอ้วน ชื่นชอบ จักรยาน

ข้อ2 แล้วกัน เจอเรื่องดราม่า มาเยอะ ขอเเบบ หวานๆ

midnightblusie

ใจๆหน่อย ก็เลือกข้อสาม เอาอ้อยเข้าปากช้าง ก้ออร่อยสิครับ

mikoto2288

1.พักกับพ่อ ประหยัดและปลอดภัยดี

สายincestครับ 555
ขอตอบข้อนี้เลย

ขอบคุณผู้แต่งครับ ที่สร้างสรรค์ความเสียวให้กับสมาชิก
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

SAIVIA

1ครับ เพราะ3เหมือนจะจงใจให้ภาไปโดนเกินไป แล้วภาอาจจะไม่ชอบ เลยไปพักกับพ่อ ภาจะได้สะบายใจ // แต่ก็อยากให้ภาโดนพ่อ  ::Bloody::

kungkrub

1 เปลี่ยนจากลุงเป็นพ่อสามีบ้าง  ::HoHo:: ::HoHo::

วิเชียร เขาหลวง

ข้อ1 เพราะอยากไห้ภาโดนของพ่อผัวบ้างเพราะโดนลุงใหญ่ไปแล้ว

bangsan

ข้อ3ครับพักกับลุงใหญ่เผื่อจะได้เห็นอะไรดีๆๆและมันๆ

zero009

3ครับอยากเห็นลุงใหญ่เอาภาชัดๆ

Phoowadol

ขอเลือก 1 นะครับ แต่ไม่อยากให้ภาต้องถึงขั้น เสียตัวกับพ่อสามี เอาแค่ ยั่วๆ ให้เกิดอารมณ์จัดสุดๆ แล้วค่อยมาสานต่อกับ สามี รับรองภาเสร็จ ถึงสวรรค์
แบบนี้น่าจะวินๆกันทั้งภาและสามี นะ (แอบหวงภา แทน สามี
เธอซะงั้นเรา)
เพราะดูๆไปแล้วภาเองไม่ได้อยาก สำส่อน หรอกนะเท่าที่อ่านดู ยิ่งในตอนล่าสุดนี่ ยิ่งเห็นชัดเจน ว่าเธอไม่ใช่คนเซ๊กซ์จัด
แค่เหตุการณ์มันพาไป เท่านั้นเอง ใช่ปะ

..............+2 money มีอีกมุมคิดในด้านของภา  ::Confident::
เป็นอีกสิ่งที่เข้าท่า อาจมีบางตอน ไรต์อาจสลับมุมมอง สลับมาเล่าบาง

kaznuri01

ครั้งนี้ขอเลือกข้อ2ล่ะกัน โอกาศภาโดนคนอื่นเสียบน้อยหน่อยเพราะดูภาจะไม่ชอบสวิงกิ้งไม่งั้นคงไม่เลิกกับพี่เต้ ข้อ1กับ3 เสี่ยงโดนเยอะโดยเฉพาะข้อ3

olemantu

อย่างนี้เขาเรียกผีซ้ำ ด้ามพลอยใช่ไหม..ไม่เป็นไร..สู้ ๆ (เมีย...จะเจอใครอีกหว่า)

diaby

ข้อ1 ครับ ดูสมเหตุสมผลดีกว่าข้ออื่น และอาจมีคุณพ่อเข้ามาเป็นตัวดำเนินความเสียวตัวใหม่ ขอบคุณครับ

yumer

1 .พักกับพ่อ ประหยัดและปลอดภัยดี จิงป่าวครับ เมียสวยระวังได้น้องแทนลูกนะครับ

Oattmealz

ขอเลือกข้อ1ละกันครับ  อยู่บ้านพ่อยังไงก็อุ่นใจ 

jayleno

พักกับลุงใหญ่ เพราะใกล้และปลอดภัยไงครับ จริงๆสาบานได้  ::Dizzy::