ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..8

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 25, 2018, 04:49:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีคนยื่นข้อเสนอมาแบบนี้ ผมควรจะทำยังไงดี ผมและภาควรจะเลือกพักที่ไหนดี  

1.พักกับพ่อ ประหยัดและปลอดภัยดี
57 (34.8%)
2.หาห้องเช่าราคาถูกที่สุด เพื่อประหยัดเอาเงินมาซ่อมบ้าน
18 (11%)
3.พักกับลุงใหญ่ ไม่ปลอดภัยนักแต่ก็ใกล้บ้าน
89 (54.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 164

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 28, 2018, 07:10:57 หลังเที่ยง

thmaysa2016

ไฟไหม้แบบนี้ โดนตาลุงอีกแน่นอน

tojames007

มาไม่ทันโหวตครับแต่อยากให้มีอะไรกับลุงใหญ่อีก

panu98765panu

Tonpera

ข้อไหนก็ได้อยู่อ่านแล้วครับสู้ๆ

Sir-Worst

ถ้าผมเป็นพระเอกนะ เมียมีความต้องการสูงขนาดนี้ แต่ตัวเองส่งเมียได้ไม่ถึงฝั่งฝัน แต่ไม่อยากเสียเมียไป หรือให้เมียไปมีอะไรกับคนอื่น ผมคงไปปรึกษาแพทย์ หาตัวยาที่ช่วยทำให้อึดมากยิ่งขึ้น พวกยาชาอ่อนๆไรพวกนี้ และคงปรึกษาเรื่องมีลูกเลย แล้วปล่อยแตกในตลอด เมียจะได้ท้องลูกน้อยๆ จะได้มาใส่ใจเรื่องลูกในท้อง ทำให้ความอยากมีเซ็กลดลงไปได้บ้างเล็กน้อย 555++ มโนเองไปไกลเลยกรุ ::Dozy::

cha948

โอ้น่าสงสารบ้านไฟไหม้ แล้วจะไปอยู่ที่ไหนดีเอย

ove111

Ddddk Ssol

ss24p

bondinlove

พักกับลุงใหญ่ดีที่สุดได้ออกกำลังกายด้วย555

Bigbang 0025

nakata32

เจอเหตุการณ์กระทันหันแบบนี้ ไปไม่ถูกเลยจริงๆน่าสงสารทั้ง2คนนะ แต่ภาจะรอดมือลุงใหญ่ไหมตอนหน้า ::Grimace::